Cần mua thẻ sinh viên với giá 120k

có tầm chục cái thẻ sv ở trong tay + thẻ atm mới tinh trong phong bì ngân hàng gửi (đợt làm free cho sinh viên nhưng ko lấy) :)) mỗi tội ko ở sài gòn ;))

Upvote 0
Đừng có lừa tình thế bác . Bỏ 50k lên văn phòng khoa làm lại mấy hồi . Cớ gì phải mua thẻ của người khác . Bác nào mà bán thẻ chừng có chuyện gì ảy ra bác tự chịu

Upvote 0
Xe bus từ năm 2013 không cần mua vé tập nữa, chỉ cần trình thẻ sv hoặc giấy chứng nhận với 2k
Không biết bạn có mục đích gì nhưng chỉ cần lên văn phòng khoa làm cái giấy chứng nhận HSSV (kí tên+ đóng dấu) là đi xe bus bình thường mà

Upvote 0
Trường mình tốn 50k làm lại thẻ ATM, 10k làm thẻ tạm có dấu đỏ ngay lập tức. vậy đi mua thẻ ngoài làm gì? hãy cẩn thận trước khi đưa info cho người khác nhé. 120k ko đáng là bao nhưng dính vào phiền phức thì mệt lắm

Upvote 0
Trường mình tốn 50k làm lại thẻ ATM, 10k làm thẻ tạm có dấu đỏ ngay lập tức. vậy đi mua thẻ ngoài làm gì? hãy cẩn thận trước khi đưa info cho người khác nhé. 120k ko đáng là bao nhưng dính vào phiền phức thì mệt lắm

đệt, chẳng đọc tloi j cả mà bảo sao k đến trg làm

Upvote 0
bạn k đọc tloi ở trên của mh ak, mh đã nghỉ học lâu rùi, giờ k phải là sv sao làm đc, nếu làm đc thì mh đã làm rùi cần j hỏi các bạn.

Nếu các bạn bit chỗ nào làm mà k phải ở trg thì chỉ cho mh.
Thế thì bó tay, chúc bác nhanh tìm được người bán :)

Upvote 0
nói chung là khuyên tất cả KHÔNG NÊN ĐEM GIẤY TỜ TÙY THÂN RA ĐÙA
HẬU QUẢ CHƯA CHẮC TỰ GÁNH DC ĐÂU

Bác này chuẩn đấy ! 1 nick newbie ( có thể là clone để đi rao mua bán ) thì AE cẩn thận truocs khi gd ! Kẻo bốc lịch thì mất ăn tết như chơi ;)) ! Chủ thớt ko cần phàn nàn gì đâu ! Vì cũng chả có ai rãnh mà đi đưa info ra đùa :"> !

Upvote 0
:binhsua41: 120k/ cái... Thẻ còn hạn 1 năm của trường ĐH (hiện có 50 cái đủ thể loại, tuổi, giới tính). GD ở đâu đây chú em ? :binhsua163:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,126
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week