• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy Cần mua tool bot view Youtube

Status
Not open for further replies.

deadlock

Senior
Reactions
94
MR
0.015
Hiện tại mình cần mua tool bot view Youtube, ai có tool này thì bán cho mình nhé! Yêu cầu cần dùng thử để xem chất lượng và mua rồi thì phải có bảo hành nhé, chứ ôm con bỏ chợ thì thua :D Hoặc các bạn biết ai bán loại này thì chỉ giúp mình với nha, cảm ơn mọi người!

YH: nguyentrinhnam

Hold tiền qua trung gian 1 thời gian ổn định thì sẽ giao tiền nhé, vậy nên scam thì khỏi pm mất công nhé, mình đang bực vì bị scam do quá tin tưởng người đây!

Last edited:
xin cái yahoo nào cậu ơi . inbox minhf yahoo nhé

yh mình : caoboi_vietnam_89 nhé ! chỉ chập nhận teamview ko cho coi ảnh nhé :V

tool mình bot = ssh , có reffer url , user agent ....

Hiện tại mình cần mua tool bot view Youtube, ai có tool này thì bán cho mình nhé! Yêu cầu cần dùng thử để xem chất lượng và mua rồi thì phải có bảo hành nhé, chứ ôm con bỏ chợ thì thua :D Hoặc các bạn biết ai bán loại này thì chỉ giúp mình với nha, cảm ơn mọi người!

YH: nguyentrinhnam

Scam thì khỏi pm mất công nhé, mình đang bực vì bị scam do quá tin tưởng người đây!
pm ko thay rep. có bot tăng view muốn bán

là sao nói rõ được ko? mình cần tool có thể lên nhiều chứ ko phải ít :(
Tool THEO TỚ BIẾT toàn cũ hết rồi.Tubeincrease với tubetoolbox cũng khó.vì đợt update cuối 2013 quá nhanh và mạnh,và cực kỳ nguy hiểm.Chừ thì SEO lên với Embed lên mấy trang thôi cậu.Còn SEO thế nào thì phải học

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week