Cần mua tút giá 2 triệu ! thu nhập ổn định

Status
Not open for further replies.
Hồi bữa cũng có 1 ông bán tut linkbucks scam đó, nếu mua thì trung gian giữ tiền đến khi nào rút đc tiền từ linkbucks rồi hãy paid nha các bạn.
tất nhiên là vậy rùi ! ko trung gian thì không giao dịch nhé
ko ai quan tâm tool boot traffic = ssh à

Thui em chùn đầy toàn là mấy thánh scam nhảy vào sell tut :(

mà làm gì bác Forex ah nếu Forex thì mình xin lui ko thix môn này lắm
thanks ! mình chỉ làm việc với những ai thực sự muốn đầu tư.

Mình đang đi học, khi nào ra sẽ có kiến thức để đi làm, tút này hơi bị nhiều tiền, nhưng thu nhập ổn định, tiền mặt không qua tiền ảo, ít bị SCAM, được giao lưu với nhiều người thuộc nhiều tầng lớp, và nếu có gắng thì có thể nâng số lượng $ kiếm được hằng ngày, ưu điểm cũng không ít nhỉ!

Chủ thớt ko scam thì thôi ai dám scam chú. Hết clone nick xong hẹn gd thì bận @@. Xong giờ thì nói sợ scam , gd trực tiếp thì chưa rảnh =]]z. Ae cẩn thận.

Chủ thớt ko scam thì thôi ai dám scam chú. Hết clone nick xong hẹn gd thì bận @@. Xong giờ thì nói sợ scam , gd trực tiếp thì chưa rảnh =]]z. Ae cẩn thận.

anh @kirasam ơi, chờ em có 50$ để theo anh học android hay FMA j j đó đi mà :p

Ai muốn chiến android ngày 5-15$/day pm mềnh
Giá 50$ hế hế!!:p:p:p:p

1 tháng 3tr thôi ah :D như vậy có mà chết đói

Nói như pro thì mấy người lao động phổ thông cày đầu tấp mặt tối 1 tháng cũng chỉ nhận được 3tr là chết đói hết ah!!!!
Ở đây ngồi chơi xơi nước 1 tháng lấy 3tr :confused:

gữi đâu mà lãi 3%/tháng

Cho mấy công ty vay đó pro ơi. Đầy ra đấy, quan trọng là phải có quen với mấy người trong bank móc nối ra ngoài cho mình :cool:

100tr tháng 3tr thôi đem tiền ra ngoài cho vay còn mau ăn hơn @@
p/s : tut bác làm gì nói cụ thể đc ko vốn 100tr thì có nhưng muốn an toàn :D

Pác thử đi cho vay nặng lãi, vay góp đi rồi sẽ biết...nói riêng cái việc hàng tháng đi đòi tiền thôi cũng phát mệt, không biết nó giựt khi nào. Xung quanh mình đây bạn bè cho vay kiểu này hơi bị nhiều đấy, thấy há mỗm cũng cũng khá lắm :eek:
- Ngay cả mấy anh chàng làm bên CA vay của mình cơ may giựt cũng cao đấy nhé. Dính đến lãi cao, lãi thấp thì mình biết bằng thừa...Hên lắm thì con nợ vẫn trả tiền mà nó chia ra mỗi lần vài trăm ngàn/tháng thì lúc đó thấy cái cảnh tiền của mình bị chiếm dụng ra sao o_O

làm còn lô :D được ăn cả : ngã về 0 :D
Hôm nay hứng chí đập con 02 nó về 01 nè --> cái này ko ăn đc chúng nó đâu >.<

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786