Ask Cần người chỉ dạy offers!

tristelavita

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Mình là mem mới, chào các tiền bối đi trước.

Tình hình là mình học tuần có 3 buổi, thời gian rảnh thì quá nhiều mà cũng ko có đi đâu mấy. Muốn dành time làm cái gì đó có ích mà cụ thể là kiếm chút xèng, nên mới tham gia tìm hiểu về MMO và hướng đến OFFER.

Nhưng vì thông tin thì quá nhiều, và thật sự là mới nên việc tìm hiểu nhiều khi sẽ rất dễ bị các lỗ hổng, vậy nên mong muốn có một bạn nào đó có kinh nghiệm làm về OFFER chỉ dẫn cho mình bài bản một chút nếu bạn có thời gian và có hứng thú giúp đỡ ^^. Mình chưa biết về fake IP, sock hay AOL, cũng như chưa hiểu về mấy vụ làm và thanh toán gì cả, nhưng cũng hay nghịch ngợm và tiếp thu khá tốt, ko đến nỗi đầu đất nên chắc ko phải lo về việc vừa dạy vừa mắng ^^.

Mình cũng có add nick của bạn Loveland để học hỏi, nhưng bạn ấy lãnh đạo 1 nhóm, time ko có nhiều nên mình cũng ngại làm bạn phân tâm. Nếu bạn nào đi ngang đây rảnh thì giúp đỡ mình với nhé. Mình cảm ơn trước. ^^.

Nick yahoo mình, ai có thiện ý giúp đỡ thì add và chỉ bảo mình nhé: o0fin0o .

Lần nữa mình cảm ơn.
Tâm huyết thế này mà ko ai nhận à :(

nhansinh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
cày khổ mà nhận đc tý lương còn an ủi.cày mệt mà bị scam thì khổ lắm bạn ạ.

DannyTuan

Verified
Reactions
2,053
MR
0.021
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Các bạn nên google tìm hiểu về fake IP trước rồi hãy đi hỏi. Chứ chưa biết gì cả ko ai rảnh chỉ từ đầu đâu :|
Fakeip này nọ mình biết rồi. Bác C có nhận em không?

o0fin0o

Newbie
Reactions
36
MR
0.000
Qua mấy ngày tìm hiểu và được một số bạn giúp đỡ cũng có biết chút chút. Cũng làm off và nhận về acc LR được 1.5 $ gọi là an ủi. Nhưng còn nhiều vấn đề về sock, và cách check IP của những trang off hiện nay thế nào, có tìm trên mạng trước thì nói mấy cái khủng như Donkey hay Jillsclick thì nó dùng csript của shiftcode nhưng bài viết từ 2007, đến giờ ko biết mọi thứ thay đổi thế nào rồi, cái này thì bạn nào có kinh nghiệm chỉ day mình chút với.

Àh, ai làm lâu năm thì cũng có một vài site bỏ túi riêng mình để solo, tất nhiên là ko dám xin được chỉ cho mấy site đó, nhưng cho mình chút kinh nghiệm để tìm site, và nhận biết site nào có nguy cơ scam hay ko thì chắc ko phiền chứ.

Bạn nào có time thì share mình chút kinh nghiệm nhé. Mình cảm ơn. ^^ .

nguyenvanhai1

Senior
Reactions
130
MR
0.000
Call me! Call me!
up nào ^ ^, thời gian bận rộn quá, mình không support đc, chỉ chia sẽ một số kinh nghiệm thôi. nếu làm lâu rồi cậu kiếm 1 site US về chơi :superman để cải thiện thu nhập

Thì mình đang vướng mắc ở vấn đề chọn con đường đi đó. Mình cũng muốn solo, nhưng cũng cần cái nền. Solo mà ko biết gì cứ lao đầu vào để rồi ko thấy kết quả thì nản thêm thôi.

Có ai share chút kinh nghiệm như là nên đầu tư cho sock hay VPN, lợi và hại gì này. Rồi các site US nó hay check thế nào, dùng cái gì thì có khả năng vượt qua. Tiêu chí 1 site off tốt là thế nào này, rồi có những site nào lâu năm rồi, uy tín mà nó chấp nhân IP VN hem, point thấp chút cũng được, nhưng miễn sao nó chấp nhận, chứ cứ cày cuốc rồi bị band nhìn tiền ra đi còn đau lòng hơn :(.

Mình đang muốn theo Offers, có ai chỉ mình cách chơi, và group nào uy tín thì giới thiệu cho mình với :(

Tiện cho mình hỏi, muốn kiếm khoảng 5$/day từ offers thì 1 ngày làm khoảng mấy h? (đối vs newbie nhé)

Thank all!

lấy điều kiện tối ưu nhất là mỗi acc 0.2$ không có acc nào xịt thì:
5/0.2= 25 mỗi ngày bạn làm 25 acc nhé :D
mất khoảng 4 tiếng mỗi ngày, tất nhiên là nếu bạn may mắn gặp được sup site good lead cao cre ko hút máu thì khả năng còn cao hơn thậm chí gấp 5 chỗ đó :D
chém gió cho vui topic vắng quá các pro đi cày off US hết rồi

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:29 PM ----------

up nào ^ ^, thời gian bận rộn quá, mình không support đc, chỉ chia sẽ một số kinh nghiệm thôi. nếu làm lâu rồi cậu kiếm 1 site US về chơi :superman để cải thiện thu nhập
pro có thể chia sẽ vài kinh nghiệm để làm off nhanh và cre cao không, inbox cho mình yahoo bạn mình pm nhé :D
Người VN mạnh ai nấy làm pro thì siêu pro, nood thì super nood, nhàng nhàng thì nhiều vô số :(

quachthexuan

Newbie
Reactions
102
MR
0.000
mình cũng chưa biết chi hết đây! mong pro nào nhận chỉ giáo cho mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,728