Cần người code website bán vé máy bay

MuaWMZ

Senior
Verified
Reactions
280
MR
0.004
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Như tiêu đề mình cần làm website để bán vé máy bay
Yêu cầu: Link được với các website của các hãng hàng không để xem giá vé, so sánh giá giữa các hãng. Khi khách hàng nhập thông tin để mua vé thì sẽ gởi thông về mail.
Liên lạc qua YH! để trao đổi thêm nhé. tks

Như tiêu đề mình cần làm website để bán vé máy bay
Yêu cầu: Link được với các website của các hãng hàng không để xem giá vé, so sánh giá giữa các hãng. Khi khách hàng nhập thông tin để mua vé thì sẽ gởi thông về mail.
Liên lạc qua YH! để trao đổi thêm nhé. tks

Cũng tính đầu tư làm ....nhưng ko có time ....Làm Đại Lý cấp 1 hay 2 vậy thiếm , thường làm đại lý cấp 1 họ kết hợp du lịch + và làm xin visa đi các nước mới có ăn ..........mình cũng có account đại lý lâu lâu lại nạp tiền vào để tiền đó book cho người nhà mình giá gốc ( nói chung ........thời buổi này người ta book visa qua cái rẹt giá còn mềm hơn đại lý nữa )
VD : vietjetair phí đại lý thâu 50k , ( phòng vé 44k tốn xăng bỏ nhé ). visa 44k có ngay vé gửi vào mail nhưng có điều 1 năm bị trừ 100 Kà , còn mấy ngân hàng thì ok rời

Chúc May Mắn Người Đẹp
jetstar đang có chương trình tích điểm bán vé cho thành viên có account đại lý và nó cũng sắp khai trương chiếc AIRBUS A320 SHARKLET

Cũng tính đầu tư làm ....nhưng ko có time ....Làm Đại Lý cấp 1 hay 2 vậy thiếm , thường làm đại lý cấp 1 họ kết hợp du lịch + và làm xin visa đi các nước mới có ăn ..........mình cũng có account đại lý lâu lâu lại nạp tiền vào để tiền đó book cho người nhà mình giá gốc ( nói chung ........thời buổi này người ta book visa qua cái rẹt giá còn mềm hơn đại lý nữa )
VD : vietjetair phí đại lý thâu 50k , ( phòng vé 44k tốn xăng bỏ nhé ). visa 44k có ngay vé gửi vào mail nhưng có điều 1 năm bị trừ 100 Kà , còn mấy ngân hàng thì ok rời

Chúc May Mắn Người Đẹp
jetstar đang có chương trình tích điểm bán vé cho thành viên có account đại lý và nó cũng sắp khai trương chiếc AIRBUS A320 SHARKLET
Tính làm đại lý cấp 2 thôi bác ơi, chứ đại lý cấp 1 tiền đặt cọc nhiều quá :(

cái này là làm sao nhỉ mình ko hiểu lắm :( bác thread thông giúp em phát, bác bán vé MB ah ?

cái này là làm sao nhỉ mình ko hiểu lắm :( bác thread thông giúp em phát, bác bán vé MB ah ?
uk thì web người ta muốn mua thì lên đó search giá như thế nào, nếu mua thì chỉ cần điền thông tin, thông tin sẽ gởi về mail cho mình. Minh bán vé đó cho người đó hưởng lãi thôi

Up cho bạn , trao đổi thử với @DoctorXuan xem sao
Cái này nó liên quan tới API của các hãng nữa đấy. Chủ yếu thớt có đc các hãng cấp API ko, hoặc phải làm việc với abc xyz nào đó để lấi đc API của các hãng.
Như thế mới có thể làm đc những gì thớt nói ở #1.
Nhưng dự thớt lại là reseller của reseller qua mấy cầu, muốn làm cái web ngon giá đôi củ ...
Chả dám nhận ^^

Có 1 người đã làm đại lý cấp 1 và có điện hỏi các hãng vé máy bay thì bên đối tác bảo không cung cấp API cho bất kỳ đơn vị nào. Cái này phải tìm một giải pháp khác. Hoặc ký hợp đồng + Tiền để được cấp API :D

Có 1 người đã làm đại lý cấp 1 và có điện hỏi các hãng vé máy bay thì bên đối tác bảo không cung cấp API cho bất kỳ đơn vị nào. Cái này phải tìm một giải pháp khác. Hoặc ký hợp đồng + Tiền để được cấp API :D
Nhưng dự là thớt muốn làm hàng xịn giá bèo, nên mình chắc ko dám nhận, chém gió cùng zin zin cho vui thôi, mời bác xơi ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back