Waiting for Answer Cần người đại diện làm việc với cảnh sát vụ Saolamiu (CDA)

Status
Not open for further replies.
trời , nhiêu đây info đã đủ đưa nó ra c50 xử rồi, có info cỡ này họ giải quyết nhanh lắm
Can you help me? :D

cứ viết 1 lá đơn ghi cụ thể sự việc , scan lịch sử chat ra 1 tờ A3 hoặc A4 kèm theo info mà bạn có dc , c50 vào cuộc ngay
Làm gì có lịch sử chat? @@
Với lại lúc trước mình có thử viết toàn bộ nội dung và gửi C50 kèm theo danh sách nạn nhân thì nhận được thông tin C50 là phải lên phường giải quyết, nên giờ mới tìm người đại diện nè :D

Làm gì có lịch sử chat? @@
Với lại lúc trước mình có thử viết toàn bộ nội dung và gửi C50 kèm theo danh sách nạn nhân thì nhận được thông tin C50 là phải lên phường giải quyết, nên giờ mới tìm người đại diện nè :D
ko có lịch sữ chat thì phải scan prof lúc bạn dep vào cũng như paid ra nha , scan hết

ko có lịch sữ chat thì phải scan prof lúc bạn dep vào cũng như paid ra nha , scan hết
Thì hôm bữa gửi rồi đấy, nó cũng nhận và trả lời là C50 Hà Nội làm việc trực tiếp, vụ này lớn nên bắt buộc phải làm việc trực tiếp :D

Cuối cùng bây giờ ko có người nào đại diện đứng ra làm việc với cảnh sát là không xong phải ko? :rolleyes:
22 người đòi refund mà không có 1 ai đại diện làm việc được thì ôi dào vụ này lại chìm thôi. Hô hào C50 cho lắm vào. Xùy.

• Like
Reactions: cnd
Thớt ảo tưởng à,bạn rảnh rỗi mới lên lập topic dc đó
Dùng não, dùng não!
Làm MMO thì phải online, ban ngày làm việc còn ban đêm mới có thời gian giải quyết một số công việc như thế này chứ.
Hình thức MMO nào làm việc offline? Cảnh sát nào làm việc ban đêm?

Cuối cùng bây giờ ko có người nào đại diện đứng ra làm việc với cảnh sát là không xong phải ko? :rolleyes:
22 người đòi refund mà không có 1 ai đại diện làm việc được thì ôi dào vụ này lại chìm thôi. Hô hào C50 cho lắm vào. Xùy.
Dùng não đi nào! :D
Bạn nghĩ việc chúng tôi đang làm là than vãn hả? Chúng tôi đang tiếp tục vụ án và không hề có động thái bỏ cuộc!

Thêm 1 thanh niên không biết dùng não :D
Bạn nghĩ việc chúng tôi đang làm là than vãn hả? Chúng tôi đang tiếp tục vụ án và không hề có động thái bỏ cuộc!
Ờ, không biết dùng não nên không bị ăn cam :rolleyes: Để chống mắt lên koi nè :D

Ờ. Để chống mắt lên koi nè :D
Hứa với bạn 1 câu là vụ này chúng tôi không bao giờ bỏ cuộc đâu :D
Bạn cứ chống mắt lên theo cách của bạn :))

nói thật chứ các cậu nói miệng chả ai quan tâm đâu, chỉ có tiền mới hiệu quả thôi, 20 người bị scam mỗi người góp 1 củ đấm cho công an có khi còn hiệu quả gấp nhiều lần ngồi trình bày với c50. Trước đây thằng nguoinhen (scammer) có scam của mình 5 củ, mình chẳng trình bày nhiều làm gì, sẵn sàng nhồi tiền cho công an để lôi nó ra, cuối cùng nó phải pm mình xin đc refund, cái này là thật ko phải chém. Tóm lại ý mình là nếu có quyết tâm thì ko chỉ dừng ở đòi nó refund mà là bắt nó trả gấp 2 gấp 3 để ko bị lôi ra công an, để làm đc điều này phải có quyết tâm lớn thông qua việc dùng tiền. Ko mạnh tay thì rồi sẽ đến lúc các cậu nản khi chả ai quan tâm thôi. Ko làm thì thôi đã làm là làm cho nó chết.

nói thật chứ các cậu nói miệng chả ai quan tâm đâu, chỉ có tiền mới hiệu quả thôi, 20 người bị scam mỗi người góp 1 củ đấm cho công an có khi còn hiệu quả gấp nhiều lần ngồi trình bày với c50. Trước đây thằng nguoinhen (scammer) có scam của mình 5 củ, mình chẳng trình bày nhiều làm gì, sẵn sàng nhồi tiền cho công an để lôi nó ra, cuối cùng nó phải pm mình xin đc refund, cái này là thật ko phải chém. Tóm lại ý mình là nếu có quyết tâm thì ko chỉ dừng ở đòi nó refund mà là bắt nó trả gấp 2 gấp 3 để ko bị lôi ra công an, để làm đc điều này phải có quyết tâm lớn thông qua việc dùng tiền. Ko mạnh tay thì rồi sẽ đến lúc các cậu nản khi chả ai quan tâm thôi. Ko làm thì thôi đã làm là làm cho nó chết.
Cảm ơn về ý kiến đóng góp của bạn!
Về cách làm của bạn thì cũng cũng đang triển khai tương tự là đang nhờ BQT ở khu vực Đà Nẵng qua thương lượng với Saolamiu để nó refunds cho 22 người rồi êm chuyện, để BQT khỏi tốn tiền refunds 30% cho mem.
Nếu như nói về phương diện nhồi tiền cho công an thì ai sẽ chấp nhận là người hi sinh tiền để nhồi cho công an trong 22 người? Bạn cho mình xin ý kiến thông não mình phát!
Cảm ơn!

đến khi nó cho một rỗ cam thì đừng lên đây than vãn nhá :))
good luck
Xin lỗi chứ đây chơi hyip ăn cam liên tục. Vấn đề là chơi thì chấp nhận thôi. Còn xoáy hay ko thì coi động thái làm việc của mấy ông này xem. Topic báo danh bên kia xong chưa?

Thôi giờ ngồi hóng xem lời hứa chưa nhận được refund thì chưa chấm dứt của ông winndh xem thế nào :rolleyes:

Xin lỗi chứ đây chơi hyip ăn cam liên tục. Vấn đề là chơi thì chấp nhận thôi. Còn xoáy hay ko thì coi động thái làm việc của mấy ông này xem. Topic báo danh bên kia xong chưa?

Thôi giờ ngồi hóng xem lời hứa chưa nhận được refund thì chưa chấm dứt của ông winndh xem thế nào :rolleyes:
Dĩ hòa vi quý bác ơi :D
Bác không giúp được thì bác ủng hộ anh em lấy tinh thần công tác phát nào!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week