Cần người giải đáp thắc mắc :D

:)) có một số bác pm mình hỏi rất chi là tự nhiên =)). mình lại k thể trả lời hết câu hỏi được nên quay ra giận dỗi kêu chảnh này nọ =)) xin lỗi mấy bạn chứ lẽ ra mình k nói câu nào từ đầu ròi :D

ra ngoài XH làm thuê, làm mướn kiếm lương 3 triệu / tháng, làm vài tháng tích góp 1 đôi chục củ lại để kiếm thằng nào nó bán tut cho, nhớ trung gian, khi nào học thành công, đc paid thì xác nhận trung gian trả tiền

còn muốn dạy free, trao đổi miễn phí, thì ít ra cũng phải bao người ta đi chơi cafe, à nhầm đi chơi cave 1 đôi chục phát thì may ra người ta dạy free

mmo 2015 rồi càng ngày càng khó, lead dc nhưng chắc gì đc pay, paid rồi thì cũng phải đối mặt nhỡ bị admin díspute đòi lại $

ko phải thời 2008~2009 cái gì cũng share cho nhau nữa đâu, may mắn lắm gặp dc người tốt nhiệt tình thì họ chỉ bảo, nhưng rất rất hiếm

ra ngoài XH làm thuê, làm mướn kiếm lương 3 triệu / tháng, làm vài tháng tích góp 1 đôi chục củ lại để kiếm thằng nào nó bán tut cho, nhớ trung gian, khi nào học thành công, đc paid thì xác nhận trung gian trả tiền

còn muốn dạy free, trao đổi miễn phí, thì ít ra cũng phải bao người ta đi chơi cafe, à nhầm đi chơi cave 1 đôi chục phát thì may ra người ta dạy free

mmo 2015 rồi càng ngày càng khó, lead dc nhưng chắc gì đc pay, paid rồi thì cũng phải đối mặt nhỡ bị admin díspute đòi lại $

ko phải thời 2008~2009 cái gì cũng share cho nhau nữa đâu, may mắn lắm gặp dc người tốt nhiệt tình thì họ chỉ bảo, nhưng rất rất hiếm
ngày ấy xa rồi . mỗi off sumit lead 70% . 1 bc lead . 1 $ 1 lead, 1 socks ăn chắc đc vài e . :))
xa lắm rồi

ngày ấy xa rồi . mỗi off sumit lead 70% . 1 bc lead . 1 $ 1 lead, 1 socks ăn chắc đc vài e . :))
xa lắm rồi
offer giờ chỉ dành cho các pro, tháng vài k$, chục k$ :oops:

nếu làm app thì pm yahoo , vui vui thì tl những cái đã biết , mỗi ngày chỉ hỏi 1 câu thôi nhé ! 1 câu thôi :D còn lại tự mò cho chắc kiến thức

có nhận đệ ko để em góp nhặt rồi theo bác :D

nếu là gỉrl , mặt xinh, 3 vòng ngon, chân dài, da trắng, chân tay ít lông, ko mụn thì OK

Đầu tư 4tr và sắp lấy dc vốn:D. ko tiền bốc cức ăn nhé thớt

Ngày trước mình cũng bắt đầu từ captcha, rồi task, rồi ptc đủ thứ, bị scam cũng vô số, sau mới vô mày mò offer, cucũng tự google chứ k có ai chỉ hết, sau có hướng dẫn cho 1 số ng nhưng toàn gặp ăn cháo đá bát nên thôi

thường thôi, vài k$ giờ nhạt chẳng có cảm giác, vài chục k$ thì mới choáng :(
phét. vài k $ mà còn nhạt. ông này thèm ngọt thế à. cẩn thận tiểu đường đó he.
Ngày trước mình cũng bắt đầu từ captcha, rồi task, rồi ptc đủ thứ, bị scam cũng vô số, sau mới vô mày mò offer, cucũng tự google chứ k có ai chỉ hết, sau có hướng dẫn cho 1 số ng nhưng toàn gặp ăn cháo đá bát nên thôi
ừ. đúng đấy. lắm người thuộc kiểu. cần thì hỏi. không cần thì mất hút. thế nên. cứ phải mạnh ai người ấy sống. hi

phét. vài k $ mà còn nhạt. ông này thèm ngọt thế à. cẩn thận tiểu đường đó he.

chưa đạt đc đến nên nghĩ xa vời, đạt dc rồi và thường xuyên rồi thì chẳng cảm giác, newbie thì phát ngôn cho cẩn thận, biết cái đíu gì mà nói người khác "phét" vô lễ

mỗi thời kì mỗi khác, giờ càng ngày càng khó khăn hơn mà :D gặp tình huống thế này mình cũng ko muốn hướng dẫn cho ai hết :))

Đầu tư 4tr và sắp lấy dc vốn:D. ko tiền bốc cức ăn nhé thớt
mình đọc cho vui ai ngờ thấy cmt bác, nên phải reply, mình cũng đi từ không tiền, ngta gọi là tay không bốc shit, và giờ mình đang an phận ăn đống shit đó đây. Có khối người xin ăn ké với mình mới kinh ấy chứ...:oops:

P/s: bác thớt có thể add yahoo mình trao đổi ẽxp khi rãnh :D

Last edited:
nếu là gỉrl , mặt xinh, 3 vòng ngon, chân dài, da trắng, chân tay ít lông, ko mụn thì OK

lông tay nhiều thì nó mới dâm chứ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,474
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week