Cần người giúp đỡ về offer

new đ' gì ông nài vào chém anh em thì có

lắm ông xạo loz quá
máy ông ko muốn 1 ngày kiếm đc nhiều tiền thi thôi
để ng khác làm
thớt có vốn + thời gian thì chắc chắn đc thôi :D

biết thì nói không biết thì dựa cột mà nghe !!! bạn nghe câu đó chưa !!! còn cchui73 nhau chỉ dành cho trẻ trâu thôi !!! mình khác bạn ở chỗ mình đầu tư gần 10tr .. làm từ sáng đến tối !! không phải ăn không ngồi rồi như bạn !!! :v !!! trẻ trâu à !! hè hè
10tr to vcl :)))

=.=
nhưng thớt làm việc nghieem túc
1 ngay 10 den 15$ lam off kho den the a @@
Ko khó. Nhưng không phải cứ có 10tr + có thời gian + lập cái thread thế này là kiếm được $15/ngày.
Cứ thử so sánh với mức thu nhập trung bình của Việt Nam xem, ngoài đời làm gì để được 9tr/tháng? Hoặc là bằng cấp đầy đủ, hoặc là có vốn mấy trăm triệu để kinh doanh, hoặc cả 2, và tất nhiên họ đều làm việc nghiêm túc full time :D
Cũng đang nghiêng về ý kiến ông nào đó giả newbie đi kiếm app về làm :)) Chứ chẳng có newbie nào đi tìm thầy mà ăn nói + ảo tưởng như thế này.

Ko khó. Nhưng không phải cứ có 10tr + có thời gian + lập cái thread thế này là kiếm được $15/ngày.
Cứ thử so sánh với mức thu nhập trung bình của Việt Nam xem, ngoài đời làm gì để được 9tr/tháng? Hoặc là bằng cấp đầy đủ, hoặc là có vốn mấy trăm triệu để kinh doanh, hoặc cả 2, và tất nhiên họ đều làm việc nghiêm túc full time :D
Cũng đang nghiêng về ý kiến ông nào đó giả newbie đi kiếm app về làm :)) Chứ chẳng có newbie nào đi tìm thầy mà ăn nói + ảo tưởng như thế này.
thớt có yêu cầu đc 15$ lun đâu bác
it nhat mất tầm 2 thagn ms đặt đc nó :D

Cũng có chứu ko phải không. Mình vào 1 nhóm làm app, 1 tuần đầu sợ nó ko pay nên mỗi ngày chỉ làm 1,2 tiếng đc 5,6$.
Tuần thứ 2 cày mỗi ngày 50,60$ thì đợi 4 ngày rồi nó chưa pay. Mong nó đừng nát

thớt có yêu cầu đc 15$ lun đâu bác
it nhat mất tầm 2 thagn ms đặt đc nó :D
Câu nào nói thớt không yêu cầu được $15 luôn vậy bác? Trích dẫn luôn nhé:
làm ngày < 10$ lấy gì mà ăn khi trừ tiền sock + mạng + điện !!! < 10$ thì ngủ cho khoẻ !! làm làm cái gì !!!
Thớt này bị ném đá cơ bản là do thái độ thôi :D
Lúc đầu thì nói "$10, $15 cũng được rồi" nên bị mọi người ý kiến thì bắt đầu quay ra cắn loạn hết lên "không có não à", "như các bạn không biết khi nào mới khá lên được"... Newbie tìm thầy mà thái độ láo vl :))))

Cũng có chứu ko phải không. Mình vào 1 nhóm làm app, 1 tuần đầu sợ nó ko pay nên mỗi ngày chỉ làm 1,2 tiếng đc 5,6$.
Tuần thứ 2 cày mỗi ngày 50,60$ thì đợi 4 ngày rồi nó chưa pay. Mong nó đừng nát
tất nhiên là có chứ không phải là không, nhưng không phải là nhiều. vậy mà thớt cứ nói như được $15/ngày là chuyện "đương nhiên" vậy.

Câu nào nói thớt không yêu cầu được $15 luôn vậy bác? Trích dẫn luôn nhé:

Thớt này bị ném đá cơ bản là do thái độ thôi :D
Lúc đầu thì nói "$10, $15 cũng được rồi" nên bị mọi người ý kiến thì bắt đầu quay ra cắn loạn hết lên "không có não à", "như các bạn không biết khi nào mới khá lên được"... Newbie tìm thầy mà thái độ láo vl :))))
:v !! stop rồi mà !!! vẫn cmt !!! bạn nói mình láo !!! bạn đọc hết mấy cmt trên xem !!! như bạn chịu nổi k !!! thôi dừng nhé !!! mình tìm dc app rồi !!! tks cả nhà

chổng mông lên ngày chắc cả củ chả chơi, chưa tính tiền tip :D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,224
Latest member
phamnhat1993
Back
Top Bottom