Help Cần người hợp tác chiến adf ly

easyptc

Newbie
Reactions
659
MR
0.000
Mình cần người hợp tác chiến adf ly.

- Có nguồn sock lớn: vài ngàn sock / ngày, ko phải 1 lúc vài ngàn mà chỉ cần vài trăm cũng đc để nhét vào tool, hết thì lại nhét vào chạy tiếp, đảm bảo số lượng lớn và lúc nó chạy còn sống là được. Nếu bạn có site get sock thì mình có thể viết plugin tích hợp auto leech sock(cho riêng bạn đó).

- Có site hoặc blog: có thì tốt, ko có cũng chẳng sao. Cái này đề phòng trường hợp adf ly nó check nguồn link thôi. (sẽ chỉ rõ hơn cho bạn nào chiến).

- Có vps: có thì càng tốt, ko có cũng chẳng sao. Dùng để cắm 24/24.

Khoảng 2 slot để khỏi bị nát, thà ăn ít mà lâu dài còn hơn ăn nhiều rồi bị móm về sau.

Nhiều bạn sẽ gạch đá sao ko tự làm tự ăn mà giờ pub ra. Nói thật là lúc trước mình ăn cũng khá sau nó detect ip proxy hết nên giờ kiếm sock sll mà ko có, nên lên đây kiếm người hợp tác.
Nói rõ luôn là mình cung cấp phần mềm và bạn chạy trên acc của bạn chứ ko có chung acc hay refback j hết, số tiền bạn kiếm đc phụ thuộc vào số lượng sock tốt mà bạn có.
ví dụ rate adf hiện tại là ~4$/1k view : tool chạy trung bình 50sock / 15p, nếu chạy 24h cần khoảng > 4k5 sock, tự tính ra thu nhập, dĩ nhiên các con số là tương đối.

pm yh. Mình sẽ y/c bạn cung cấp 1 số lượng sock vài trăm con/ngày trong 2-3 ngày để đảm bảo rằng bạn có khả năng về sock.

hanhtg56

Senior
Reactions
191
MR
0.170
Không dễ ăn thế đấu thử hết rồi @@! Ăn đc thì đã ăn 2 site @@! adfly và adfoc dẹp ý tưởng cheat đi là vừa. Thích thử thì mua 1 ac HMA lấy tool get sock vào là xong ra vài k sock ngay

- - - Updated - - -

tool chạy 1 IP click quá 2 hay 3 lần gì đó trên một link là không được tính 1 click nào từ link đó, Lâu rồi không nhớ. Và 1 điều nữa là gần đến ngày pay tỉ lệ ban rất là cao @@!

markervina

Hero
Reactions
475
MR
0.511
thằng đó ăn tiền cheat cũng đẳng cấp rồi đó
thấy có link adf ly kích vào đó ra mục 5 giây chờ đợi kích vào đó mới có điểm
sao viết tôl kiểu gì cheat giỏi thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics