Ask Cần người hợp tác làm offer Android, iOS (Bên mình đã có acc trên 6 net)

Status
Not open for further replies.
Các pro cứ chém nhau đi. Em ngày 100 lead thôi và đã nói chuyện xong với chủ thớt gồi :p

Các bạn cứ bình tĩnh để BÁC GẤU chia

ok e , chúng ta sẽ làm hợp đồng thưởng phạt

,bên e ko được đúng yêu cầu >1000 lead/1 ngày thì bị phạt nặng

bên a ko cung cấp đầy đủ những thứ như bạn chủ topic cung cấp ở trên thì a cũng bị phạt nặng, ok ?

bên a :

nghĩa vụ :

phải cung cấp đủ những thứ sau :

1. Cung cấp acc net, chat chit với AM, call Skype, Phone đủ kiểu.
2. Cung cấp hệ thống tracking private, chạy với mọi net.
3. Chạy auto click bằng tool private không giới hạn số thread (tốc độ click không giới hạn, quan trọng là đủ ssh để click).
4. Viết tool auto rss cho android, ios.
nếu như bên a ko cung cấp đầy đủ những thứ trên, bên a sẽ phải bồi thường cho bên e 500 triệu đồng tiền mặt

quyền lợi:

được hưởng 10% tổng doanh thu mãi mãi ko cần support gì thêm .

bên e :

nghĩa vụ :

phải đảm bảo đủ 1 ngày ít nhất 1000 lead

nếu như bên e ko đạt tối thiểu 1000 lead / 1 ngày, bên e sẽ phải bồi thường cho bên a 500 triệu đồng tiền mặt

quyền lợi :

được hưởng 90% doanh thu vĩnh viễn .

2 bên ký , lăn tay , tại phòng công chứng trước mặt luật sư .

ok e !

------

@NamNam228
oke thôi chờ đợt thi xong này e nhân :D 2k lead cũng được chứ 1k :)) team tầm tầm có 100 mem :D

1 lead 0.4$ và cái proof sau thì a đủ hiểu 1 ngày bao nhiêu lead :D

@Trung_Peter

Các pro quá ghê gớm.
@Trung_Peter cậu chỉ hù dọa được người bé tim thôi nhé cậu thân mến.
Cậu có thể làm được bao nhiêu mình có thể làm gấp đôi cậu nhé. Nếu thích kèo gì mình nhận kèo cho.
Còn cái rate cậu đưa ra 9-1 với bên bạn Phước . Mình xin nhận 6-4 thôi . Cậu có thể 1000/ ngày. Còn người khác thì không làm được sao.
team e thừa sức a ơi :D

vice card, 500 triệu đồng tiền phạt... Có nhã ý thì chơi, không có thì việc gì dọa nhau.. 1k lead chả phải quá khó mà k làm dc.

Ăn chia thế nào cậu, bên tớ có all hệ thống từ site đến tool và đội ngũ team android, IOS :)
Chà mình không đọc kỹ, cái mình cần là cái acc aplood, mua khó quá :(, thứ cậu có mình cũng đã có :(

bên a ko cung cấp đầy đủ những thứ như bạn chủ topic cung cấp ở trên thì a cũng bị phạt nặng, ok ?

bên a :

nghĩa vụ :

3. Chạy auto click bằng tool private không giới hạn số thread (tốc độ click không giới hạn, quan trọng là đủ ssh để click).
nếu như bên a ko cung cấp đầy đủ những thứ trên, bên a sẽ phải bồi thường cho bên e 500 triệu đồng tiền mặt

quyền lợi:

bên e :

nghĩa vụ :

nếu như bên e ko đạt tối thiểu 1000 lead / 1 ngày, bên e sẽ phải bồi thường cho bên a 500 triệu đồng tiền mặt

quyền lợi :

ok e !

------
chạy được hơn 1k lead thì sao :3
365/365 trừ mất điện[/QUOTE]

Last edited:

bên a :

nghĩa vụ :

quyền lợi:

bên e :

nghĩa vụ :

quyền lợi :

ok e !

------

@NamNam228

sợ quá , 500tr to quá .

làm rõ thêm 1 cái nhé : Do một vấn đề bất kì nếu bên cậu không cung cấp đủ off thì bên cậu có bồi thường 500tr ko ? bên làm có đc quyền lựa chọn off ko ?

nên đưa thêm vào điều kiện : bên cậu đảm bảo cung cấp off với lượng tối thiểu là 2000 lead 1 ngày nữa .

kinh nghiệm thì chắc tạm đủ, mấy bro trên chém ghê quá @@ chỉ là chưa rõ ăn chia thế nào thôi :)

Vào đọc comment mà chóng hết cả mặt @@

Mình cần học hỏi kinh nghiệm làm off, bên mình thì kinh nghiệm làm off không nhiều nhưng code kiếc các kiểu thì vô tư.
Bạn nào cảm thấy mình có thể giúp được gì thì hợp tác trao đổi kinh nghiệm. Giúp đỡ qua lại.
Ông bạn có ở HCM không nhỉ.

Thật sự 1k lead/ ngày là bt quan trọng có off mà làm ko thôi đa số off có cap hết mà, chứ 1k lead chỉ đủ súc miệng buổi sáng sớm thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week