cần người seos 1 video lên top gg có fee

top 1 GG Chỉ có thể là thánh :D giá k nhỏ đâu

nội dung hay từ khóa hiếm có khi làm dc :p

mấy ông nội éo biết gì thì đừng có nhảy vào chém gió.

hỏi vầy thì close cái topic đi nếu ko muốn mất tiền oan :). google thu phí search từ bao giờ vậy nhỉ :)
gg ko thu phí mà 3g thì thu rùi đó :D

biết càng tốt ko biết cùng thảo luận ko sao bạn ơi
vào mấy topic SEO thấy mấy thánh chém giữ quá, toàn đưa thông tin sai lệch làm hoang mang người ta. nào là tối ưu cái này cái kia, nào là content is king... Mấy thánh thử làm đi coi có lên được không mà phán kinh =))

cậu muốn tìm SEOer thì chỉ nên tìm thằng nào đã đẩy được từ khóa lên top #3 cho từ khóa có cạnh tranh, bắt nó show proof rồi hẵng nói chuyện. Còn lại toàn gà thích chém gió cả.

vào mấy topic SEO thấy mấy thánh chém giữ quá, toàn đưa thông tin sai lệch làm hoang mang người ta. nào là tối ưu cái này cái kia, nào là content is king... Mấy thánh thử làm đi coi có lên được không mà phán kinh =))

cậu muốn tìm SEOer thì chỉ nên tìm thằng nào đã đẩy được từ khóa lên top #3 cho từ khóa có cạnh tranh, bắt nó show proof rồi hẵng nói chuyện. Còn lại toàn gà thích chém gió cả.
cậu này nc kiểu xem thường người khác quá.nghe kiểu nói chuyện cũng chả hiểu j về seo đâu. proof làm quái j.lên dc lấy tiền k thì thôi chứ ngồi đó mà chời proof.chủ yếu pp seo thế nào chứ người ta đang lĩnh vực khác tự nhiêu bắt show từ khoá ông thớt lên thì ma nào làm cho.

vào mấy topic SEO thấy mấy thánh chém giữ quá, toàn đưa thông tin sai lệch làm hoang mang người ta.

à thì ra ông là đứa chưa có từ nào lên top =)) Proof là proof các project khác đang làm ấy, làm cho mình chưa xong lấy gì đi làm cho người khác? giao site cho đứa chả đủ trình nó cho ăn 1 đống spam thì ai chịu.

SEO ytb MÌNH còn éo biết seo nữa :((
Video mình toàn tự lên top mình chả biết lý do chả hiểu tại sao còn kêu tự seo lên thì thua @@

SEO ytb MÌNH còn éo biết seo nữa :((
Video mình toàn tự lên top mình chả biết lý do chả hiểu tại sao còn kêu tự seo lên thì thua @@
tự lên top là vì từ khóa quá ít hoặc không có cạnh tranh. Tự làm đi cậu, không lên thì có kinh nghiệm.

tự lên top là vì từ khóa quá ít hoặc không có cạnh tranh. Tự làm đi cậu, không lên thì có kinh nghiệm.
chắc từ khóa mình dính điểm ngứa nên lên top, với lại đôi khi k muốn lên top làm gì Reup lên top chỉ tội khổ ra thôi
lúc trước làm 1 phát 10 video đứng topic nó trảm mẹ luôn cái channel giờ sợ rồi :( chả ham hố nữa .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom