cần người seos 1 video lên top gg có fee

chắc từ khóa mình dính điểm ngứa nên lên top, với lại đôi khi k muốn lên top làm gì Reup lên top chỉ tội khổ ra thôi
lúc trước làm 1 phát 10 video đứng topic nó trảm mẹ luôn cái channel giờ sợ rồi :( chả ham hố nữa .
chịu khó đầu tư vào, mục tiêu longterm. video không cần phải tự quay mà là bạn cần có bản quyền với nó, không làm được thì thuê, fiver chẳng hạn.

ko làm dc mới nhờ tới mọi người,lý thuyết là vậy nhưng làm ko lên,hoặc lên lâu,mún nó lên nhanh thôi
chứ từ khoávaf tile là 1 nên chỉ seach từ khóa thì có dc video mà,chỉ cần nó ở trang 1 gg là oki rồi,cảm ơn mọi người chia sẻ

ko biết sao lên là bờ rồ rồi
thật đó chứ video mình chả hiểu mình ko làm gì cả mà vẫn top, nhưng mà đôi khi mình cầu cho nó ko lên nữa ấy vì lên thế nào cũng té ngựa :D

tự lên top là vì từ khóa quá ít hoặc không có cạnh tranh. Tự làm đi cậu, không lên thì có kinh nghiệm.
từ khóa ít thì e nghĩ bác nói hơi bị nhầm chơi you có chiến thuật cả đấy có cần e quăng luôn lên đây hay giấu để các pro khỏi chửi là ngu nhỉ :v

từ khóa ít thì e nghĩ bác nói hơi bị nhầm chơi you có chiến thuật cả đấy có cần e quăng luôn lên đây hay giấu để các pro khỏi chửi là ngu nhỉ :v
inbox show luôn độ cạnh tranh của từ khóa nha :)

Thích thì show ai chửi, có show thì chưa chắc người khác đã làm được

Announcements

Forum statistics

Threads
421,553
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom