Suggest Cần người tăng tốc cho website (Có phí)

ckv2015

Hero
Verified
Solutions
2
Reactions
1,243
MR
3.374
Như title, hiện e đang có 1 cái site tin tức bằng wp mà check tốc độ load chậm quá, lò mò các kiểu để tăng tốc rồi mà vẫn chưa cải thiện được mấy.
Bác nào pro về wp có thể giúp e với ạ, e xin trả phí đàng hoàng. Cám ơn các bác.:):)

cái đó hỏi thằng cung cấp host chứ hỏi vầy sao trl

Có vô vàn cách tăng tốc cho website wordpress bác ạ, e cũng có thử mấy cách trên thachpham.com rồi mà chưa cải thiện được mấy nên mới đem lên đây. Nhỡ gặp pro thì tốt.:):)

Có vô vàn cách tăng tốc cho website wordpress bác ạ, e cũng có thử mấy cách trên thachpham.com rồi mà chưa cải thiện được mấy nên mới đem lên đây. Nhỡ gặp pro thì tốt.:):)

10 phần thì 8 phần hỏi chị host đi, còn 2 phần kia thì tắt bớt cái nào k cần thiết và mấy cái ngốn dung lượng

whynotMMO

Hero
Reactions
712
MR
0.000
Follow me on Facebook
coi nội dung chạy nhiều cái file nặng quá k như ảnh up trực tiếp hay sao hoặc nhiều file chạy flash hay java j đó hạn chế đi... host share mà phang hết vào thì nặng lắm ..

uniboys

Senior
Reactions
77
MR
0.000
hóst VN thì host nhưng vẫn chưa chắc nhé bạn , website load chậm nhiều vấn đề lắm , wordpress là mã nguồn mở nhiều khi cậu cài plugin nó chậm web , nếu đã giảm thiểu mức tối đa mà vẫn chậm thì test hóst , pla pla nói chung nhiều , dc thì cậu public website lên đây ae load thử , còn ko thì inb mình xem cho :)

Đã vào đó để test rồi, đã làm các kiểu rồi mà vẫn chưa lên được % nào hết bác ơi. Bác giúp e phát nào.
:( vào đó để xem mình nên khắc phục cái gì :(
tối ưu hóa image, file js, file css, ... (mỗi thứ mà kéo dài thời gian load một chút là thành nhiều rồi :D )
PS: quan trọng nhất vẫn là HOST thế nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,969
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week