Spotlight Cần người viết posback net UltraPay

tomkuavn

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Mình muốn chiến UltraPay nhưng ko có postback. Kêu ông bán site nó ko làm, bảo đưa code site để thuê người viết cũng không đưa luôn, ai có pb rồi thì để lại cho mình 1 cái hay viết mới cũng được. Đại loại là giờ mình có site add Ultra vào nhưng ko có pb nên ko ai chịu làm cả.
Mình có pb Ksix, BLVD thôi, nếu nhìn qua đó mà viết được thì pm mình nhé. Site tớ mua 5 triệu nhưng ông bán ko cho code, acc host cũng ko luôn. Nên nhờ mọi người ai làm được thì pm YH chữ ký mình, cám ơn nhiều.

vãi thớt. mua 5tr mà ko cho code à :m098:

Site của bạn chính xác là thuê hay mua?

Nếu thuê thì chịu rồi vì:
- Thứ nhất không biết code như thế nào để viết postback cho phù hợp
- Thứ hai nếu là thuê thì viết postback cho bạn khác gì tặng cho cái ông bán code kia :)) không làm cũng được hưởng :p

Nếu bạn cầm cả code, cả host thì pm mình, mình giúp nhé, biết 1 tý thôi :)

Site của bạn chính xác là thuê hay mua?

Nếu thuê thì chịu rồi vì:
- Thứ nhất không biết code như thế nào để viết postback cho phù hợp
- Thứ hai nếu là thuê thì viết postback cho bạn khác gì tặng cho cái ông bán code kia :)) không làm cũng được hưởng :p

Nếu bạn cầm cả code, cả host thì pm mình, mình giúp nhé, biết 1 tý thôi :)

Thanks cậu, site tớ mua chứ ko phải thuê. Khi tớ trả tiền xong thì ông bán chỉ teamvier và đưa link site, quyền admin chỉ add đc net banner thôi. Còn host với code thì bảo là ko đc, nếu cậu muốn full thì tầm 1k USD.

Thanks cậu, site tớ mua chứ ko phải thuê. Khi tớ trả tiền xong thì ông bán chỉ teamvier và đưa link site, quyền admin chỉ add đc net banner thôi. Còn host với code thì bảo là ko đc, nếu cậu muốn full thì tầm 1k USD.

vãi cả ông admin đó
thế bị lừa người ko biết rồi cậu.
kiếm ít vốn rồi nhờ mấy pro 4rum làm site khác cho

khác đíu gì thuê đâu =)), "nếu cậu muốn full thì tầm 1k USD" mấy giờ rồi còn có cái giá này. Giờ 4rum đầy code các loại mà còn đâm đầu 250$ thì thật bái phục

vãi thớt ..... bị lừa mà ko biết @@

KO phải bị lừa :D bị dụ thôi :binhsua140: . 5 triệu mà ko đưa code ? lở mai mốt chia tay với nó host hết hạn thì site mất tiêu

Pub tên nick nó đi cho mem khác đỡ bị lừa, hix thuê code giờ 300 - 350k ngon vãi ra. pb tất cả các net mình reg được, chỉ sợ ko reg được net thôi.

tên nào mà làm ăn dữ vậy. cái code cùi lấy người ta 5tr, bạn pub nó lên đây đi nào :binhsua163:

cho mình hỏi con d0g trẻ trâu nào bán code cho cậu vậy :) ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom