Warning Cân nhắc khi mua VPS của lenhi426 để khỏi bực mình

Status
Not open for further replies.
..............

Last edited:
log chat lung tung quá bó tay cắt ghép tùm lum mình đọc rối mắt quá, chỉ thấy khuc đầu là bạn sell bạn Sever EU 1 lát sau bảo nhầm là sever asi, rồi bạn thread bảo sever asi mà bảo là EU r nói sell làm ăn vớ vẩn . Sell thì làm sao đó lại nói là mình k nói VPS đó sever EU @@

:eek::eek::eek:

lựa lời mà nói cho vừa lòng nhau =.= .

k xài thì để em nha bác :D

em xài VPS của a lenhi426 thấy dịch vụ tốt mà, hỗ trợ cũng cực kỳ ok luôn.
Lần đầu mua xài đc 1 ngày VPS chết do ham rẻ mua hàng ko chính hãng pmm yh cái được đổi ngay cái mới.
Xài hết 1 tháng mà mưa gió quá ko ra bank chuyển tiền gia hạn được a ấy vẫn vui vẻ ok cho xài tiếp

Tớ ngu các bạn ak, đủ thấy coi khách hàng ra sao rồi
nếu cậu ngu thật bác ấy nói bạn ngu cũng ko sao, nhưng nếu bác k ngu bị nói là ngu thì mới bị coai là xem thường khách hàng, khách hàng thôi ko phải cha người ta nói ngu mà bắt ng ta nghe theo bạn ah,
Log chat của bạn lung tung vkl mình đọc 1 hồi ngu người luôn, chỉ thấy đoạn đầu bảo Sever EU đoạn sau bảo ko có nói thôi, mình k xem full log chat nên k rỏ, nhưng nếu lúc đó sell có nói như vậy thì sell sai, còn về sau 2 bạn chửi nhau thế nào ai ngu ai khôn thì chưa rỏ :D

Log chát mới đã cập nhật. Mời các bạn đọc và đáp đá. Mọi ý kiến mình đều tiếp thu. Dĩ nhiên sẽ có 2 phe khác nhau
1. Phe ủng hộ bạn Zuichoi6688 (dân sell) và đôi khi (có thể thôi nhé) có cả mod
2. Phe newbie và các bạn hiểu được sự thực để cẩn thận mua bán
Thanks.

em xài VPS của a lenhi426 thấy dịch vụ tốt mà, hỗ trợ cũng cực kỳ ok luôn.
Lần đầu mua xài đc 1 ngày VPS chết do ham rẻ mua hàng ko chính hãng pmm yh cái được đổi ngay cái mới.
Xài hết 1 tháng mà mưa gió quá ko ra bank chuyển tiền gia hạn được a ấy vẫn vui vẻ ok cho xài tiếp
Lần đầu và lần thứ 2 mình đều có cảm giác như bạn. Nhưng đây là lần thứ 3. Hy vọng bạn ấy cải thiện được thái độ

các bác chém gió vừa phải thôi, ngu hay không thì ai biết được, còn chuyện reg ASIA mà kêu reg EU xong bảo k phải rõ ràng còn gì, k đọc kỹ thì đừng comment bậy mấy bác ơi
p/s thuận mua vừa bán, thôi ae giải tán :D

nếu cậu ngu thật bác ấy nói bạn ngu cũng ko sao, nhưng nếu bác k ngu bị nói là ngu thì mới bị coai là xem thường khách hàng, khách hàng thôi ko phải cha người ta nói ngu mà bắt ng ta nghe theo bạn ah,
Log chat của bạn lung tung vkl mình đọc 1 hồi ngu người luôn, chỉ thấy đoạn đầu bảo Sever EU đoạn sau bảo ko có nói thôi, mình k xem full log chat nên k rỏ, nhưng nếu lúc đó sell có nói như vậy thì sell sai, còn về sau 2 bạn chửi nhau thế nào ai ngu ai khôn thì chưa rỏ :D
Dau cung thay

các bác chém gió vừa phải thôi, ngu hay không thì ai biết được, còn chuyện reg ASIA mà kêu reg EU xong bảo k phải rõ ràng còn gì, k đọc kỹ thì đừng comment bậy mấy bác ơi
thì mình có đọc đoạn đó mà và đoạn sau thì k rỏ vì lằng nhằng rổi quá k đọc đc, chỉ biết là Sell nói EU xong sau lại nói nhầm Asia mới đúng, r buy nói sell làm ăn vớ vẩn sever ási lại nói EU, r buy thì bảo nói khi nào @@ sell sai đoạn này đoạn sau thì tớ ko đọc

Mình tóm tắt thế này nhé, Bạn Zuichoi6688 support lần 1 và 2 mình mua VPS rất nhiệt tình, tuy bạn ấy còn non kinh nghiệm nhưng bao giờ bạn ấy cũng trả lời mình dù 12h hay 1h đêm. Nhưng hôm nay là cao trào cho thái độ của bạn ấy, Mình viết ra để bạn ấy rút kinh nghiệm và tốt lên. Không phải vùi dập ai cả. Đợi chút bạn ấy show log chát với mình. Mọi người sẽ hiểu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week