Ask cần nhận sư phụ để cải thiện thu nhập

% đó thì sư phụ nhận chứ mấy ông RB lại đâu :)). CHỉ bổ thằng được ref

nếu bạn mà mở miệng ra kêu RB thì chak họ cũng send lại cho bạn thôi , đấy , nhận dc chả đáng là bao mà dc nghe những lời thế này chak cũng ức chế

thế những khi ng ta giúp bạn có kn thì ko bik ng ta dc gì nhỉ :))

mình quen 1 pro , mình hỏi gì đều trả lời , có mỗi một việc là mình xin làm ref của pak ik thì pak ik ko nói gì ( = ko nhận ) , thế mà mình hỏi vẫn trả lời đấy

tất nhiên cuộc đời tự mày mò vẫn là tốt , nhưng nên biết đứng trên vai những người khổng lồ , chính là các đàn anh đi trước ( trích lời thầy giáo cũ của mình )

tks tất cả các bạn góp ý.các bạn nói là tự mày mò thì rất đúng .nhưng mình tự cảm thấy mình đag đi trên con đường mòn .mình đag chơi 3 host : wu,fsn,fs
hướng chơi là post tay vài site , còn đâu là spam kịch liệt (mình chơi 3x), nhưng mình dần cảm thấy hướng đi này càng ngày càng khó đi và đag đi vào lối mòn , ngày càng nhiều ng ks và tiền càng ngày càng giảm.vì vậy mình muốn ai đó giúp đỡ để tìm một hướng đi mới hiệu quả , tích cực hơn. còn mình thì chỉ cần sư phụ truyền đạt kinh nghiệm thôi.còn các thứ khác mình tự lo.và mình cũng xin nhắc lại là mình k phải là hạng ăn cháo đá bát.tks các bạn

Last edited by a moderator:
:-< từ khi mằn mò kiếm tiền tới giờ mình chưa dám hỏi ai bày cái gì

Vì biết có hỏi cũng ko mấy khi được trả lời :-<

tks tất cả các bạn góp ý.các bạn nói là tự mày mò thì rất đúng .nhưng mình tự cảm thấy mình đag đi trên con đường mòn .mình đag chơi 3 host : wu,fsn,fs
hướng chơi là post tay vài site , còn đâu là spam kịch liệt (mình chơi 3x), nhưng mình dần cảm thấy hướng đi này càng ngày càng khó đi và đag đi vào lối mòn , ngày càng nhiều ng ks và tiền càng ngày càng giảm.vì vậy mình muốn ai đó giúp đỡ để tìm một hướng đi mới hiệu quả , tích cực hơn. còn mình thì chỉ cần sư phụ truyền đạt kinh nghiệm thôi.còn các thứ khác mình tự lo.và mình cũng xin nhắc lại là mình k phải là hạng ăn cháo đá bát.tks các bạn

thấy ai cũng nói vậy mà có đc vậy đâu :)) 10 thằng hết 9 thằng phản thầy :)) còn 1 thằng trung thành
với lại có gì khó đâu, động não suy nghĩ các bước típ theo đi chứ, chả có thầy nào dạy đâu mà lập topic :binhsua57:
ở đời chưa bị té thì ko bao giờ biết đi :binhsua56:

mình đi pate ko hề bị té nhé, mà mất 1 cái răng vì nó ...

uhm cũng chuẩn đó, cho 1 thank nè :))

ờ thì con đường đi các pro đã đúc kết hết rồi , và mn lại đi theo con đường ấy , xưa nay vẫn vậy mà =))

hướng đi mới thì khó đới , cái này chak tự nghĩ thôi bạn ơi =))

Nếu ko tự tìm được con đường của riêng mình, nếu không có ai giúp, thì tốt nhất cậu nên rời khỏi PTU đi. Thành công không có chỗ cho kẻ thiếu bản lĩnh.

Post tay ->auto->post tay và cuối cùng lại auto ^^

theo mềnh muốn cái thiện thu nhập thì chỉ có kiếm chỗ post ngon, kn của người khác chắc j bạn đã sử dụng đc, mà còn chưa chắc dù là đệ tử nhưng người ta có cho ko nữa :)).

Hoặc là spam, lấy số lượng bù chất lượng, pro post 1 bài ở site ngon thì mình post 100 bài ở 100 site dở :)). Số tiền kiếm đc chưa chắc đã ngang nhau nhưng nếu nói tầm tầm đủ ăn thì chắc cũng đc :))

Hoặc là đầu tư làm site bỏ công sức SEO (cái này nó cũng ~~ chỗ post ngon rồi) :))

hehe đang có 2 trường phái theo sư phụ hay không cần sư phụ ! giống giống như giờ đánh TQ cần USA hay không cần USA ! hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,523
174,806
Latest member
MaxMediavn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom