Ask Cần nhờ vả hỏi han 1 chút các anh/chị/em/bạn nào đang làm NET :D

Chúc bác tìm đc pro ! em tìm mãi k thấy xong tự làm tự mò ! đc paid thì ăn k thì thôi =))
Klq nhưng bác sell rẽ cho e cái tut ăn lặp sonic đc k
:D :D

ONG NAY NGHE NOI PRO LAM MA BUA NAY MOI BAT DAU LAM NET A
GIO MOI BIET KINH NGHIEM OFFER CO 1 NAM

sau 1 năm bước vào offers , mình nhận ra mình bước sai ngay bước đầu tiên khi hướng mình chọn là cày APPS , tuy nhiên mình vẫn tích lũy đc khá nhiều kinh ngiệm , tìm tòi cách fix các lỗi mình gặp , mò ra đc vài tut cheat này nọ . Nhưng hiện tại mình đã quá chán khi lệ thuộc vào apps mà số tiền nhận được lại ko xứng đáng .

Nay mình muốn chuyển hướng về network , muốn thử sức làm admin 1 site solo net , 1 vài kinh ngiệm bản thân đã có , cái nhìn khái quát sơ qua về network củng đã hiểu đc đôi chút nhưng mình chưa hề có kinh ngiệm nên ko biết sẽ phải làm những gì , trong quá trình làm sẽ phải chú ý những gì , mình lập topic này mong có thể tìm đc anh/chị/bạn nào hiện đang làm net và ko phiền khi lâu lâu mình lại pm hỏi 1 vài câu đối với bạn quá là bình thường , hoặc nó bình thường đến mức bạn ko muốn nói vì nó quá nhàm chán , nhưng đối với mình nó là những thứ mới mẻ :(

Các thứ cần chuẩn bị để bắt đầu làm net mình sẽ tự lo liệu , hiện tại mình chỉ hơi nhức đầu với việc chọn net , ko biết nên chọn net nào , và nên chọn net tuần hay net tháng , và nghe nói dạo gần đây net chuyển sang thanh toán bằng wirebank , mình chưa từng làm nên khá là khó nghĩ ra phương pháp :(

Vậy mình mong bạn nào hoặc anh/chị nào có nhã ý tư vấn dùm mình nên chọn net nào và lâu lâu ko phiền mà trả lời dùm mình đôi ba câu hỏi nhỏ nhặt thì cho phép mình được add yahoo/skype để tiện học hỏi , mình ko tìm sư phụ vì mình xác định tự học tự làm mới chắc đc kiến thức , và chắc chắn mình ko tìm sư phụ có học phí vì người có tâm sẽ ko cần đôi ba đồng lẻ từ người chập chững như mình , 1 ly cafe , 1 gói thuốc có khi là đủ để hài lòng vì mình tuy làm app nhưng củng từng nhận đệ rồi , có duyên tự đến :) . Nếu ai ngại comment sợ dẫn đến nhiều người làm phiền thì cứ inbox mình tự add :D

Mình muốn bắt đầu làm thử net banner , nếu thành công sẽ chuyển hướng sang net wall :)

Cám ơn các anh/chị/bạn đã đọc hết bài !

Với thread chắc từ này là tốt nhất: Not responding

Có mấy thánh làm app thành công lắm mà, có thánh ngày vài trăm mail PP, thánh không cứng chân làm sao mà phát triển được. Đôi lời

dinh cao lam app thi cu lam. lam net cung dau de an
lam app an tien theo ngay quen roi
lam net cho tien lau wa chiu sao noi

trước đây thường hỏi bạn nhiều cái :) có cái bạn trả lời có cái không :) . Giờ mình đang làm admin solo net . Nếu bạn không chê , bạn không biết gì thì pm mình , mình biết sẽ trả lời đầy đủ . Trả ơn bạn đã giúp mình lúc trước
Ps: mình cũng mới làm thôi :) vẫn đang vừa làm vừa học thêm

trước đây thường hỏi bạn nhiều cái :) có cái bạn trả lời có cái không :) . Giờ mình đang làm admin solo net . Nếu bạn không chê , bạn không biết gì thì pm mình , mình biết sẽ trả lời đầy đủ . Trả ơn bạn đã giúp mình lúc trước
Ps: mình cũng mới làm thôi :) vẫn đang vừa làm vừa học thêm
nhận mem làm thuê ăn % ko bác :D

có vẽ nhiều người ghét mình nhỉ :D mình củng chả rõ tại sao , chắc là do mình hay nói thẳng và khá là mạnh miệng :D

chuyện mình chán làm app củng đơn giản thôi , ba hồi nó pay ba hồi ko , hnay làm app này mai lại tìm app khác làm , và mình chuyển sang hướng làm net mình xác định ko phải làm dạng tạm bợ , mình sẽ có đầu tư thật kỹ cho site/app của mình , sẽ tìm đến nguồn traffic thực như cubic cash chẳng hạn , tuy nhiên đó là hướng mình muốn , còn hiện tại vẫn phải làm sơ sơ cho quen cái đã ;)

Người như bác gió mạnh hướng nào ngã hướng đó thì không ai chỉ đâu ;)

mình củng ko hiểu ý cậu là ntn , thực sự nếu cảm thấy mình làm mọi cách để đc làm smod của huetoday thì cậu lầm , sáng mình ngủ dậy thấy nick đc set lên smod , là do vài mem + admin đẩy lên chứ mình ko hề nộp đơn xin lên , chuyện quen biết người này người kia rồi từ bên ngoài nhìn vào tưởng mình phe cánh củng sai nốt , 1 ngày mình dành thời gian chat và hướng dẫn cho newbie pm hỏi han khá nhiều , dần dà về sau mình thấy mệt khi phải tl quá nhiều người nhưng cùng 1 câu hỏi nên mình phải bỏ qua , tuy nhiên câu hỏi nào mới mình vẫn tl . Việc mình quen biết admin của xchanger thực ra là mình quen từ trước , casher mini củng của anh ấy code , ảnh thuộc dạng người ko thích ra mặt bên ngoài , ít tiếp xúc nên code nhờ mình bán , ăn chia ntn là việc của ae mình thỏa thuận , hiện tại mình sell xchanger giá rẽ hơn của smile 1 chút vì mình sell dùm 100% , ko lợi nhuận...đây là đôi lời mình nói về bản thân , mình củng ko quan tâm ai ghét ai thích , vì 90% vẫn là tự lực cánh sinh

sau 1 năm bước vào offers , mình nhận ra mình bước sai ngay bước đầu tiên khi hướng mình chọn là cày APPS , tuy nhiên mình vẫn tích lũy đc khá nhiều kinh ngiệm , tìm tòi cách fix các lỗi mình gặp , mò ra đc vài tut cheat này nọ . Nhưng hiện tại mình đã quá chán khi lệ thuộc vào apps mà số tiền nhận được lại ko xứng đáng .
are you kidding me? :confused::confused:

are you kidding me? :confused::confused:

rate của app thường bằng 1/3 hoặc 1/4 rate của net , chỉ có cheat mới gọi là ăn ngon, làm tay thì...

Chúc bác tìm đc pro ! em tìm mãi k thấy xong tự làm tự mò ! đc paid thì ăn k thì thôi =))
Klq nhưng bác sell rẽ cho e cái tut ăn lặp sonic đc k
:D :D
Hinh nhu la mod hay admin ben huetoday ma, chi e cach cheat vs, e chi lam net cho :)

thôi sonic nó củng ra bã hết rồi , bỏ qua cho nó đi :D mình có tools auto cheat sonic đây mà còn ko có đất dùng...nén lại , đặt pass bỏ vào góc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week