Ask Cần nhờ vả hỏi han 1 chút các anh/chị/em/bạn nào đang làm NET :D

:confused: thua, đó là do thím có ít kinh nghiệm cheat app rồi :confused: , vẫn nhớ năm ngoái cái thời oanh liệt appnana featurepoint các kiểu :)

:confused: thua, đó là do thím có ít kinh nghiệm cheat app rồi :confused: , vẫn nhớ năm ngoái cái thời oanh liệt appnana featurepoint các kiểu :)

mình vào offer cái thời tapcash , nhưng thật ra mình ít làm lắm , trong lúc người ta kím 1 ngày vài chục đến cả trăm $ thì mình tập trung vào tìm hiểu , 1 tuần chỉ đc 1$ thôi :D

hiện tại mình theo net vì mình thích auto hơn làm tay ^^

mình vào offer cái thời tapcash , nhưng thật ra mình ít làm lắm , trong lúc người ta kím 1 ngày vài chục đến cả trăm $ thì mình tập trung vào tìm hiểu , 1 tuần chỉ đc 1$ thôi :D

hiện tại mình theo net vì mình thích auto hơn làm tay ^^
bác cố gắng nhé :3 mong rằng sau này em bác cho em xin 1 vé làm đệ bác nha :3

cái j cũng có cái giá của nó :D làm APP thì khỏe hơn ko lo nghĩ.. làm net thì mỗi sáng thức dậy lo acc die, admin đỏi hỏi..., auto thì tiện đấy .. nhưng pải quen biết admin, net dễ tính.. hoặc cắm auto thuê cho mấy pro kiếm cũng khá... những cái này có đc từ kinh nghiệm đau thương khó mà nói trong 1 topic.. chỉ có cafe, chịch xã giao may ra .. :D Good luck :cool:

nhieu thang moi de ra, co dc cai auto tuong cai gi cung de an,
lam app auto ma ko dc paid thi dung nghi den chuyen lam net auto dc paid
con ve ky thuat neu da auto dc app thi auto net qua de dang
nhung lam net ko phai nghieng ve ki thuat va nghieng ve phan tich con so va english hon
chuc bac lam net pro cung nhu lam app

haizzzz , sao ko ai welcome mình mà cứ nói đến chuyện làm app làm chi :eek: giờ cho dù làm app có ngon mình củng ko thích nữa , bộ cứ ko biết làm net thì cứ suốt cuộc đời làm app sao ? mình muốn chuyển hướng để học hỏi , để mày mò , nâng cao trình độ english , nếu ko biết tới cách cân bằng tỉ lệ trong net thì hỏi , học , và mục đích của topic là đây...

Mình cũng mới làm net nhưng cảm giác thấy mệt mỏi hơn làm apps nhiều.
Reg net bây giờ khó quá. Đi mua mà ko cẩn thận nó cho ra đảo còn mất cả công lẫn tiền :)

Ngày trước mình làm offer , từ cày thuê 1 tháng kiếu 2-3tr đến solo site US ngày kiếm 20$ proxstop maxmid các kiểu điều vượt qua dc . Rồi làm admin cheat , 1 tháng tần 1k đã trừ vốn đến admin real 1 tuần 200$ .

Giờ chuyển qua forex , 1 tuần 1k là bình thường :rolleyes:
Mình bỏ offer lí do là che....at thì hên xui , ăn thì nhiều nhưng die acc thì cũng khóc như ai , còn real thì ko cạnh tranh nổi với các site lớn khác :oops:.

Forex tuần làm 5 ngày , thứ 7 cn thì đi đạp mái sung sướng cuộc đời :D

Chốt 1 câu , ko tin thì thôi :D

Up cho cùng thầy mà khác sư phụ :D:D:D
Mà theo mình thấy đừng nên do dự kén trọn làm gì. Tự tin làm tự tin thể hiện thôi bạn ko đc thì kiếm chút kinh nghiệm cũng đc ;) Dạo này làm NET cũng như làm APP thôi cũng nhảy như kangaroo zậy đó ^^

Ngày trước mình làm offer , từ cày thuê 1 tháng kiếu 2-3tr đến solo site US ngày kiếm 20$ proxstop maxmid các kiểu điều vượt qua dc . Rồi làm admin cheat , 1 tháng tần 1k đã trừ vốn đến admin real 1 tuần 200$ .

Giờ chuyển qua forex , 1 tuần 1k là bình thường :rolleyes:
Mình bỏ offer lí do là che....at thì hên xui , ăn thì nhiều nhưng die acc thì cũng khóc như ai , còn real thì ko cạnh tranh nổi với các site lớn khác :oops:.

Forex tuần làm 5 ngày , thứ 7 cn thì đi đạp mái sung sướng cuộc đời :D

Chốt 1 câu , ko tin thì thôi :D
chơi forex cần nhiều vốn không bác

Free chắc khó có người chỉ, tự google mà tìm hiểu + với kinh nghiệm bản thân chắc cũng kiếm được chút đỉnh sống qua ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week