• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Cần nộp 40tr tiền mặt vào VCB luôn bây giờ - Phí thoả thuận- Bác nào ở HN giúp mình gấp lắm

Status
Not open for further replies.

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
Phí thoả thuận nhé, mình đang cần để chuyển đi gấp chứ không chờ đươc đến 8h ngân hàng giao dịch, bác nào giúp dc luôn ko, tại đang có người nhà nằm viện ở xa cần tiền gấp để dùng, phí thoả thuận nhé, bác nào ở HN giúp dc mình đi xe đến luôn

Upppp cho bạn nào có khả năng giúp, thớt nên pm các trung gian, họ chuyển tiền liên ngân hàng nên mình nghĩ họ có khả năng giúp.

mình có tiền mặt thôi,, mình mang đến tận nơi mà, cần gấp quá chứ ko chờ đến 8h dc

Bank giờ hệ thống smartlink chuyển tiền nó cũng tới ngay chứ không phải chờ đợi gì.Còn chủ thớt mà giao dịch tiền mặt thì không ai chuyển trước cho cả
ý thớt là đến tận nhà chuyển sms banking rồi ng kia đưa $ mặt cho thớt bh ngân hàng chưa mở cửa chắc

ý thớt là đến tận nhà chuyển sms banking rồi ng kia đưa $ mặt cho thớt bh ngân hàng chưa mở cửa chắc

Ý bác ấy là CÓ tiền mặt

Và cần VCB tiền trong tài khoản ngân hàng,

Ngân hàng tầm 8h mới làm việc

Ý bác ấy là CÓ tiền mặt

Và cần VCB tiền trong tài khoản ngân hàng,

Ngân hàng tầm 8h mới làm việc
8h mà đến ngân hàng chắc cũng xếp nốt

có bác nào giúp gấp được ko ạ, cần quá, 8h mới chạy ra thì lâu quá 1 tiếng nữa hic
250 kim giang bác ranđc ko

thua, phải ơ hcm mình giúp dc

:D trước sau gì cũng 1h có gì mà vội .Nếu ở sg thì mình có thể giúp:p

Hà Nội không vội đuọc đâu ! Liên lạc mình có tiền luôn và ngay - chuyện quá nhỏ - thank you !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week