Cần phần mềm fake ip trên android! Pro giúp dùm phát nhé!

Reactions
393
MR
0.006
- Mình đang cần 1 phần mêm fake ip đi các nước trên android, pro nào biết giúp dùm nhé. (fake để vào sponsorpay đó mà). Mỗi người đều có thưởng sau khi giúp :)

- Đang cần người team giúp cái connectify, cài ròi mà chả có wifi gì

Chúc các bạn buổi sáng tốt lành!

YH: ktonline1712

:)

mình dùng bình thường mà. nó báo lỗi gì. bạn bật wifi lên chưa.
Bậc ròi bạn, mình cài bản cũ thì crack thành công, nhưng mà chạy tí nó báo cập nhật hoài, cài bản mới thì kong còn. Cả 2 bản đều khogn thấy phát wifi đâu cả. Mò hoài chả ra. Bạn có bản nào chạy được share tớ với, cám ơn nhiều lắm!!!! :)

Bậc ròi bạn, mình cài bản cũ thì crack thành công, nhưng mà chạy tí nó báo cập nhật hoài, cài bản mới thì kong còn. Cả 2 bản đều khogn thấy phát wifi đâu cả. Mò hoài chả ra. Bạn có bản nào chạy được share tớ với, cám ơn nhiều lắm!!!! :)
nếu chỉ dùng để phát wifi thì bạn không nên dùng crack, nó có bản miễn phí mà. dùng miễn phí vẫn phát wifi ầm ầm

fake IP các nước khác thì có thể dùng APP của android, nhưng mình thấy cách fake IP của may tính rồi phát wifi là ngon lành nhất.

nếu chỉ dùng để phát wifi thì bạn không nên dùng crack, nó có bản miễn phí mà. dùng miễn phí vẫn phát wifi ầm ầm

Khi bậc vào để chạy thì nó vẫn được, nhưng khong dò được wifi. Không hiểu nó đang share magnj lan hả gì á. Bạn biết giúp mình phát. Mò khuya đến giờ..

khi nào mới có amdroid dùng đây, vẫn phải dùng cục gạch

mình dùng 2 lap 1 IOS 1 cái lap phát adhoc 2 cái kia vẫn nhận ầm ầm mà nhỉ :rolleyes:. cũng có cài conectify mà nó khó hiểu quá nên tắt rồi xài adhoc giờ dùng ngon :D

còn fake ip trên androi mình vẫn dùng HMA rồi làm trên bluestack có vấn đề gì nhỉ

p/s: cần phát wifi bằng adhoc thì pm mình nha

mình dùng 2 lap 1 IOS 1 cái lap phát adhoc 2 cái kia vẫn nhận ầm ầm mà nhỉ :rolleyes:. cũng có cài conectify mà nó khó hiểu quá nên tắt rồi xài adhoc giờ dùng ngon :D

còn fake ip trên androi mình vẫn dùng HMA rồi làm trên bluestack có vấn đề gì nhỉ

Iphone thì nó nhận còn Android chưa chắc nó nhận nhé ! Lần trước có thử với cái Galaxy của bà chị họ, kết quả ko nhận dù WEP hay WPA2

Iphone thì nó nhận còn Android chưa chắc nó nhận nhé ! Lần trước có thử với cái Galaxy của bà chị họ, kết quả ko nhận dù WEP hay WPA2

uh cái này mình cũng biết iphone hay lap thì nhận wifi còn window phone với androi thì đúng là k nhận thật. nếu thớt cần để xài 2 lap thì được chứ thêm 1 androi thì chắc phải cài phần mềm. còn nếu phát để đt androi bắt được thì mình chưa thử :D

Đã thử và kết quả là
............................
Thất bại, :D

Khong có Yh sao pm đây anh, YH ktonline1712, team em phát đi.

Ảnh nó đó a em

Attachments

311.8 KB · Views: 81

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week