Ask Cần pro chỉ dẫn về Xprivacy và Xposed

Reactions
107
MR
0.217
Chào mấy anh, hiện tại em dùng bluestacks và muốn cài Xposed + Xprivacy vào nhưng em cài Xposed đến phần bấm vào mục Framework chọn Install/update thì nó toàn báo "failed....." em tải thêm cái staticbusy cài vô thì click chọn nó ghi file thành công nhưng khi khởi động lại bluestacks thì không tài nào vào lại đucợ, blue cứ bị đứng ở màn hình chờ hoài. Mong anh nào có cách giải quyết thì hướng dẫn em với ạ, em chân thành cảm ơn mấy anh rất nhiều!

thiemthang

Senior
Reactions
450
MR
0.000
mình cũng gặp trường hợp này.. ké hóng với.. Ai giúp được inbox xin cảm ơn và hậu tạ

anhoang

Senior
Reactions
223
MR
0.050
Chào mấy anh, hiện tại em dùng bluestacks và muốn cài Xposed + Xprivacy vào nhưng em cài Xposed đến phần bấm vào mục Framework chọn Install/update thì nó toàn báo "failed....." em tải thêm cái staticbusy cài vô thì click chọn nó ghi file thành công nhưng khi khởi động lại bluestacks thì không tài nào vào lại đucợ, blue cứ bị đứng ở màn hình chờ hoài. Mong anh nào có cách giải quyết thì hướng dẫn em với ạ, em chân thành cảm ơn mấy anh rất nhiều!
ban oi cho hi ban cai dc xposed framework chua?:D

Gà là sao hả Pro, em xài thấy nó change được cả Nhà mạng đó :) Vẫn dùng nó để chinh chiến vì Free và vẫn change được all :) Nhà nghèo không có tiền mua tool ah :(
ban xai bluestack ban nao vay? minh chay bluestacks 0.8.12 ma cai xposed installer rui vao framwork la no treo lun. ko chay nua...:confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week