Cần Pro design thiết kế mẫu bloger theo chủ đề giá hợp lý

royals

Junior
Reactions
48
MR
0.000
Như tít ạ , em đang cần làm cái blogger bán hàng , mặt hàng là gỗ lang thang trên hàng chục web với hàng ngàn themes chưa thấy cái nào ưng ý , ko hợp chủ đề nên em mạo muội post 1 bài xem có pro nào ra tay cứu vớt không :
themes blogspot chủ đề gỗ ,2 cột bao gồm cái nền ,thanh tiêu đề đúng chủ đề đẹp đẹp xíu là được
các bạn chỉ cần tải 1 themes 2 cột bất kỳ trên mạng về chỉnh sửa ( thay cái nền với thanh tiêu đề ) là xong . về vấn đề này em hơi vụng đồ họa nên ngại làm với sắp thi nên ko có time :(
bro nào làm giúp em thì cho em xin cái giá ạ .
bro nào tốt hơn nữa có cái themes có sẵn chủ đề gỗ cho em xin em cũng sẽ hậu tạ ạ .

đây là 1 web có chủ đề tương tự , mà nó hét giá chát quá em ko dám thuê , nên em làm trên blogspot cho rẻ :
http://www.golua.com/

Last edited by a moderator:
700k thì hơi mắc nhỉ :D nếu là Rip lại thì 200k là hợp lý :D

- - - Updated - - -

700k thì hơi mắc nhỉ :D nếu là Rip lại thì 200k là hợp lý :D

Cái em cần ko phải giống hệt trang đó theo chủ đề tương tự cũng ok rồi , bro nào RIP dùm em nhé , Lưu ý là cái web đó chạy sever còn web em là blogspot nha @@

Last edited by a moderator:
Cái site cùi kia rip 10 phút gì mà 300k mắc vậy mấy bro kia, ép người ta quá :binhsua52:

Cái site cùi kia rip 10 phút gì mà 300k mắc vậy mấy bro kia, ép người ta quá :binhsua52:
Vậy cao nhân có thể ra tay giúp đỡ ko , đệ đây xin hậu tạ , SV cũng ko có nhiều $ nhưng biết sao được:binhsua157:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week