Ask Cần pro giúp! có lợi đôi bên!

langtungheo

Junior
Reactions
35
MR
0.207
Chào mấy anh,

Em hiện tại đang học CNTT, biết chút về photoshop, lập trình, mạng internet sử dụng mạnh (2-3mb/s)... và em cũng tham gia nhiều việc, từ offer đến gần đây nhất là app mobile nhưng em thấy bản thân thiếu kiến thức và chọn sai hướng đi cộng với việc không có pro chỉ dạy nên dẫn đến thất bại. Nay em lập topic mong có pro nào đang cần người giúp hỗ trợ công việc thì vui lòng liên lạc em qua inbox nha, nếu có thể thì em mong muốn học hỏi kiến thức về kiếm tiền từ lĩnh vực website, forum và quảng cáo,...Mong nhận được sự giúp đỡ của mọi người. Em chân thành cảm ơn!

Ak nhân tiện các anh cho em hỏi thêm có cách nào kiếm thêm thu nhập từ việc download không vậy ạ? mạng em đang xài rất mạnh nhưng không biết dùng vào việc gì để khai thác hết hiệu quả của nó nữa. Hy vọng nhận được sự giúp đỡ từ mọi người.

Thân.

Nếu bạn có kiến thức về Photoshop và lập trình thì có thể làm freelancer (nhận thiết kế logo, template).

Reactions
107
MR
0.217
Ấy sệt bạn nói học CNTT >"< !!! Thế mà làm web kéo traffic lại là khó khăn cơ àh T_T !!! Xỉu
Em học CNTT đâu có nghĩa là em biết hết mọi thứ đâu anh @@, chỉ là em tiếp cận và tiếp thu các kiến thức về CNTT tốt hơn mọi người 1 chút thôi. Làm web thì em có thể thử được còn kéo traffic thì em chưa bao giờ thử lần nào.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,893
176,358
Latest member
789clubproorg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back