Suggest Cần pro giúp đỡ nhận % hoa hồng cao.

Reactions
0
MR
0.000
Em mới tập tành sử dụng paypal và bộp chộp quá nên giờ mắc sai lầm nghiêm trọng quá :(
Lúc đầu cứ tưởng là reg paypal US sẽ dễ nhận tiền và ít bị limit hơn, đồng thời có thể add bank VN (nghĩ là quốc tế) để có thể rút tiền về được.

Ai dè khi có tiền trong paypal rồi mới biết cái ngu của mình. Con paypal us kia em reg khoảng được nửa tháng rồi.
Sau đó em thử chuyển tiền về paypal thằng bạn (là paypal VN, nó reg được gần 1 tháng rồi nhưng chưa có giao dịch nào) để nhờ nó rút giùm thì luôn nhận được thông báo là We're sorry, but we can't send your payment right now.

Em đã đợi thêm 1 ngày và thực hiện chuyển tiền vài lần nữa nhưng vẫn nhận được thông báo trên.
Vậy em lập topic này mong mọi người hỗ trợ cho em, đề nghị cùng hợp tác để rút tiền về chứ không em tiếc đứt ruột mất, sinh viên nghèo mà :((

Hiện tài khoản paypal US mà em reg có balance: $130.00 USD . Ai giúp được em xin tặng người đó 30$ còn khoảng 100$ em đủ tiền mua vé xe về ăn tết với gia đình là được. Cảm ơn mọi người.

tạo cái máy ảo, lấy con ssh lúc reg mà nuôi vài tháng là ổn
cố gắng lấy thêm trust

Ý là bây giờ em cần rút tiền gấp để mua vé xe về quê đó bác, chứ về quê cũng chả có mạng mà "nuôi". (Nếu em không hiểu sai thì ý bác là treo TK Paypal trong máy ảo với con ssh đó ạ)

Ý là bây giờ em cần rút tiền gấp để mua vé xe về quê đó bác, chứ về quê cũng chả có mạng mà "nuôi". (Nếu em không hiểu sai thì ý bác là treo TK Paypal trong máy ảo với con ssh đó ạ)

acc này giờ chỉ có thể rút bank us thôi, ko đủ trust để sent đâu

acc này giờ chỉ có thể rút bank us thôi, ko đủ trust để sent đâu

Hic, em thấy nhiều pro vẫn bảo ở các topic khác có cách để vượt qua được lỗi We're sorry, but we can't send your payment right now. Hoặc nếu có thể thực hiện giao dịch gì dó với acc em để tăng trust gì đó, chứ đợi cả tháng chắc khô héo quá, tiền mua vé thì chưa đủ :(

Haizz....acc mới reg không bao lâu mà dám nhận nhiêu đó $ thì tim bạn cũng to phết đấy...
PP VN cũng nhận $ từ nước ngoài & rút về bank VN bình thường có sao đâu nè bạn....Giờ chỉ nhờ dịch vụ làm hộ thôi...còn ko thì phải wait....
Nếu có ít $ thì bạn mua pp add mail để tăng trust cho pp của bạn rồi sau đó thử send $ nhỏ lẻ xem sao. GL!!

Announcements

Forum statistics

Threads
422,692
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back