Ask Cần pro giup đỡ về offer đơn giản

hỏi thật nha làm ofer kiem ngày được tối đa bao nhiu tiền vậy sao ai cũng mún làm hết vậy ta?
:rolleyes:

mình chả biết bao nhiu bác ơi e sv nữa bác có lòng hảo tâm không qên ơn bác hj . hàng tháng kiếm được $ e trích ra cho bác lun mà hj

ngày làm 500 600k là nhưng ông bình thường biết làm thôi, còn mấy bố pro thì kiếm đc nhiều hơn ấy chứ. nhưng mà cũng không phải nhiều người làm đc. mà đừng tưởng làm offer ngon, tiền thì nhiều nhiều nhưng mệt bỏ bu, cứ coi như 1 tiếng captcha thì cũng tưởng đương 2 tiếng offer, mà làm ngày cũng phải 7 8 tiếng là ít.

ngày làm 500 600k là nhưng ông bình thường biết làm thôi, còn mấy bố pro thì kiếm đc nhiều hơn ấy chứ. nhưng mà cũng không phải nhiều người làm đc. mà đừng tưởng làm offer ngon, tiền thì nhiều nhiều nhưng mệt bỏ bu, cứ coi như 1 tiếng captcha thì cũng tưởng đương 2 tiếng offer, mà làm ngày cũng phải 7 8 tiếng là ít.
m chỉ gõ capt thui ngày cũng khoảng 100k chứ làm ofer thì min ko biết, mà nghe thiên hạ đồn là kiếm dc nhiều lắm, nhưng n nghĩ là ko dễ ăn đâu. còn thằng ptc thì mìn cũng đã thử làm nhìu trang thấy cũng khó ăn lắm, gõ capt tuy mệt it tiền nhưng mà dễ ăn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,418
173,591
Latest member
chuvitamgiac

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week