Cần pro giúp về paypal bị hack

Reactions
9
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Hôm qua mình bị hack paypal, thông tin bị thay đổi hết cả email chính luôn. Bác nào có kinh nghiệm giúp mình lấy lại được tài khoản xin pm mình. mình xin cảm ơn và hậu tạ.

Reactions
8
MR
0.000
Hôm qua mình bị hack paypal, thông tin bị thay đổi hết cả email chính luôn. Bác nào có kinh nghiệm giúp mình lấy lại được tài khoản xin pm mình. mình xin cảm ơn và hậu tạ.
diệt virus đi bạn

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cái này thì bạn cần call cho PayPal bên Singapore để hỗ trợ, nói chung bạn cần có truy cập email ban đầu khi tạo PP và có thể 1 số thông tin cá nhân khác của bạn.
Nếu bạn chưa nhận được hỗ trợ có thể Inbox mình.

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.094
Chat with me via Yahoo Messenger
Cũng có thể bán acc paypal cho ai đó rồi giờ muốn lấy lại....:0

khả năng đó hoàn toàn có thể xảy ra, vấn đề ở con người :D

thế nên mua acc phải mua của người uy tín thì họ mới ko lấy lại acc

=> mình đã bị con sói giả cừu non, bán xong nó lấy lại gần chục acc, may mà mình cũng đề phòng, bị thiệt hại vài triệu thôi

.

Cũng có thể bán acc paypal cho ai đó rồi giờ muốn lấy lại....:0
Cũng có thể đúng như bạn nói, nhưng mà nói chung ai là chủ sở hữu account từ lúc ban đầu sẽ thắng

Người mua PayPal là sai và luôn luôn thua, thậm chí có thể chết dây chuyền nếu chuyển tiền qua PP khác.

Tất nhiên phải ăn nói khéo với PayPal để được PayPal tin cậy :D

Tóm lại mua tiền PayPal hoặc account PayPal là xác định nắm phần lưỡi dao

xinhayquenanh

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
bạn mà mất cả email gốc thì rất khó lấy lại đấy

diệt virus đi bạn
1 cách hay đó bạn, phòng bệnh hơn chữa bệnh, tránh lại bị mất các ví tiền online khác thì khổ luôn, các loại PM, WMZ........mà bị hack $ đi thì toi, PP còn dispute dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,003
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week