Suggest Cần pro gỡ được PP limit mjk sẽ hậu tạ 100$

Em nghĩ làm.of nhiều money phải tíh trc chứ :) nhiều xèg quá chắc nó mới limit phải k :D
Vấn đề này anh cũng có tính trước rồi nhưng người tính không bằng thằng admin PP tính em à :D
Có lẽ em nói đúng đôi lúc rút 1 lượng tiền nhiều vào 1 tk cũng bị nó nghi ngờ là tiền bẩn nên limit :(

Vấn đề này anh cũng có tính trước rồi nhưng người tính không bằng thằng admin PP tính em à :D
Có lẽ em nói đúng đôi lúc rút 1 lượng tiền nhiều vào 1 tk cũng bị nó nghi ngờ là tiền bẩn nên limit :(
Em cứ lần 2$ chưa veri chưa thấy gì :D bnhju mà nó ngó ghê vậy a

Em cứ lần 2$ chưa veri chưa thấy gì :D bnhju mà nó ngó ghê vậy a
hi số em hên thật anh rút thì cũng có ít thôi chứ không nhiều lắm em à.
Số đã đen với PP rồi mà chơi site nào cũng toàn pay qua PP hết không biết nói sao nữa trế trêu cho cuộc đời thật.

hi số em hên thật anh rút thì cũng có ít thôi chứ không nhiều lắm em à.
Số đã đen với PP rồi mà chơi site nào cũng toàn pay qua PP hết không biết nói sao nữa trế trêu cho cuộc đời thật.
Nghe chừg a bi limit mấy lần rồi hả reg ạc new đi lấy info ai trog gia đìh thử xem số anh nhọ hay ạc pp of anh nó nhọ ^^

thường thì khi đã bị PP limit mà lập tiếp cái nữa chơi rồi bị limit tiếp thì khả năng gỡ là 0 mod ạ.

p/s: kiểu này mình nghĩ mod nên chấp nhận tốn thêm fee đt thì may ra mới có người giúp (nếu ko đc thì coi như họ làm hộ :D)

chúc may mắn ;)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week