Cần Pro gỡ Hold payza hậu tạ 500$

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
Mình có khoảng 10 account payza bị hold (do dùng nhiều account) Tài khoảng nào cũng có gần 200$ từ thời zeek, đến giờ số $ vẫn còn nguyên trong tài khoản nhưng ko biết cách gỡ hold. Anh em cho hỏi có cách nào để gỡ hold payza ko :(, các acc đó là unverified và info fake. Anh em nào giúp được mình xin hậu tạ 500$.

Trường hợp ko gỡ đc mình có thể send $ đi sau 180 ngày hay ko?

Mình có khoảng 10 account payza bị hold (do dùng nhiều account) Tài khoảng nào cũng có gần 200$ từ thời zeek, đến giờ số $ vẫn còn nguyên trong tài khoản nhưng ko biết cách gỡ hold. Anh em cho hỏi có cách nào để gỡ hold payza ko :(, các acc đó là unverified và info fake. Anh em nào giúp được mình xin hậu tạ 500$.

ca này khó ah ,account thì unverified mà info thì lại fake nữa ,up cho cao thủ vào gỡ thôi

Để đó gần 5 tháng rùi mà ko biết làm gì, giờ cuối năm cần tiền quá nên mò cách gỡ hold nhưng mãi chả thấy khả thi, đành nhờ các pro ra tay nghĩa hiệp.

ca này khó đẻ rồi. Nguy cơ chết cả mẹ lẫn con khá cao. Hold tiền rồi thì có 180 năm sau pz nó cũng chẳng cho rút. Hậu tạ 500$ pz hay lr? Chia đôi cũng khó nuốt nổi

Last edited by a moderator:
ca này khó đẻ rồi. Nguy cơ chết cả mẹ lẫn con khá cao. Hold tiền rồi thì có 180 năm sau pz nó cũng chẳng cho rút. Hậu tạ 500$ pz hay lr? Chia đôi cũng khó nuốt nổi

Nó ko hold tiền cậu ah, nó hold account do vi phạm sử dụng nhiều acc chứ tiền thì ko bị hold.

Thử pm thangquynho đi nghe nói pro này khá rành về PZ đó cậu. Ta cũng có 1 ac 22 PZ đành chịu chết vĩ info face mà lại bị thất lạc nữa :m098: giờ tìm không thấy nên để đó thỉnh thoảng vào ngắm chơi :m027:

nghĩa là acc bị restrict đó hả?

Bị Hold, vẫn vào xem tài khoản được:

Account Status Temporary Hold

The following will not be available to you during this hold

Make payments
Request Money
Deposit or withdraw funds
Close Account

.
Đợt đó 1 lô acc trong đó có acc chính (verified), acc chính mình gỡ đc do có info. sau khi gỡ thì tiền vẫn sử dụng được nên chứng tỏ nó hold account chứ ko có hold $.

eo ơi là tiền, có mơ làm PTC 100$ cũng k dám, đây tới 2k. MMO đúng là cam go. tiền nằm trong tay rồi mà cũng bị scam

Mình có 1 acc có đầy đủ info nhưng là USA, liệu bjo có gỡ đc ko hả Thangquynho

Last edited by a moderator:
Bị Hold, vẫn vào xem tài khoản được:

Đợt đó 1 lô acc trong đó có acc chính (verified), acc chính mình gỡ đc do có info. sau khi gỡ thì tiền vẫn sử dụng được nên chứng tỏ nó hold account chứ ko có hold $.

Cậu có online Yahoo không, đưa tớ 1 acc tớ xem có giúp được không, đến thứ 5 tuần sau họ mới làm việc bình thường trở lại. tớ chỉ thử thôi, được thì tốt,lâu lắm không dám động đến PZ nữa rồi :-s

Bạn nhớ info các acc ko(có llưu ko), nếu còn nhớ thì tham khảo mục trong topic : http://mmo4me.com/showthread.php?21020-HUONG-DAN-PAYZA-DANG-KY-XAC-MINHverify-RUT-TIEN

Còn ko nhớ thì ko bao giờ có thể

cái này ai kỳ công thì may ra mở dc.chịu khó ngồi reply nó khoảng 4 hay 5 lần là nó mở acc cho.nhưng pải nhớ một vài thông tin chứ k nhớ gì thì chịu.trc mình có 1 acc có 200pz trong đó nó lock acc cũng info giả nghĩ mất trắng nhưng một hôm buòn k biết làm gì thử vào sp nó thử xem sao nó mail về hỏi lung tung ngồi trả lời nó 4 hay 5 lần gì đó.thế là nó mở acc ngay.sau lại dính mấy vụ pz bẩn nó lại hold lại sp nó nó lại mở,hehe pz đúng là hài vl

- - - Updated - - -

Bạn nhớ info các acc ko(có llưu ko), nếu còn nhớ thì tham khảo mục trong topic : http://mmo4me.com/showthread.php?21020-HUONG-DAN-PAYZA-DANG-KY-XAC-MINHverify-RUT-TIEN

Còn ko nhớ thì ko bao giờ có thể

cái này ai kỳ công thì may ra mở dc.chịu khó ngồi reply nó khoảng 4 hay 5 lần là nó mở acc cho.nhưng pải nhớ một vài thông tin chứ k nhớ gì thì chịu.trc mình có 1 acc có 200pz trong đó nó lock acc cũng info giả nghĩ mất trắng nhưng một hôm buòn k biết làm gì thử vào sp nó thử xem sao nó mail về hỏi lung tung ngồi trả lời nó 4 hay 5 lần gì đó.thế là nó mở acc ngay.sau lại dính mấy vụ pz bẩn nó lại hold lại sp nó nó lại mở,hehe pz đúng là hài vl

Tớ chả còn nhớ info gì mới ác :( .

Vứt mình 1 acc mình xem thử xem sao.
PM inbox nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week