Cần pro reg net mobie, có hậu tạ

orionlimit

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Em là em vừa mới kiếm được một nét mobie IOS thấy cũng pro lắm dù chưa biết là nó có pay tốt hay không, em reg thử nhưng mà bị là cái yêu cầu quá cao, mà em thì gà.

Reg mấy nét đơn giản thì em làm được nhưng cái này em bó tay, pro nào chuyên reg net mobie IOS thì giúp em với, nếu được pro cho em đia chỉ yahoo liên lạc, giá cả em sẽ thương lượng qua yahoo nha.

Mong các pro giúp đỡ.

Em là em vừa mới kiếm được một nét mobie IOS thấy cũng pro lắm dù chưa biết là nó có pay tốt hay không, em reg thử nhưng mà bị là cái yêu cầu quá cao, mà em thì gà.

Reg mấy nét đơn giản thì em làm được nhưng cái này em bó tay, pro nào chuyên reg net mobie IOS thì giúp em với, nếu được pro cho em đia chỉ yahoo liên lạc, giá cả em sẽ thương lượng qua yahoo nha.

Mong các pro giúp đỡ.
inbox site đi thớt, xem site j còn biết reg đc hay ko, reg acc cũng hên xui nữa đâu phải cứ dùng 1 bài là đc hoài đâu

Mong các pro giúp đỡ.
pm mình.để mình reg cho bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week