cần pro tư vấn captcha kiếm thêm tiền

Status
Not open for further replies.

ktolup

Junior
Reactions
110
MR
0.000
mình là newbie cần pro tư vấn giúp dự án captcha nào làm để kiếm thêm tiền, vì thấy có nhiều dự án quá, cảm ơn các pro!

mình là newbie cần pro tư vấn giúp dự án captcha nào làm để kiếm thêm tiền, vì thấy có nhiều dự án quá, cảm ơn các pro!

vào làm mem cho mình, làm qlink không ??? mình sẽ hướng dẫn cụ thể, cấp soft, pay ngày hoặc tuần.

làm Qlink cho quen đã bạn..Khi nào rành mạch hết rùi thì chuyển qua mấy cái khác

Gõ qlink đi bạn, mới làm thì chơi tài khoản/ids thôi. Quen được tý thì tăng lên như mình nè. Ban đầu 2 ids, giờ 6ids rồi ^_^

1 vote cho mega nó ra nhanh mà dạo này rate nó thấp quá

Xin các pro giúp mình với

Hiện tại mình đang gõ captcha ở kolotibablo được 1$ rồi mình thành toán thì kolo thông báo tình trạng "không trả được".
có pro nào biết nguyên nhân hay cách khắc phục chỉ mình với.

newbie thì làm qlink hoặc captcha typer đi, còn pix thì phải mua ac Group, kolo thì củ chuối đừng làm :D

mới vô phải làm kolo để luyện ngón chứ, kolo nó không giới hạn thời gian, nó cho 10s cứ gõ 1 ký tự là nó reset lại 10s tiếp, và gõ kolo thì ko sợ ban rồi, trừ khi bạn cố tình gõ sai để ăn gian nó.:binhsua117:

Hiện tại mình đang gõ captcha ở kolotibablo được 1$ rồi mình thành toán thì kolo thông báo tình trạng "không trả được".
bạn thử gõ thêm xem, chak chưa vượt qua mức bonus đó

- - - Updated - - -

mới vô phải làm kolo để luyện ngón chứ, kolo nó không giới hạn thời gian, nó cho 10s cứ gõ 1 ký tự là nó reset lại 10s tiếp, và gõ kolo thì ko sợ ban rồi, trừ khi bạn cố tình gõ sai để ăn gian nó.:binhsua117:
đây đây...10id gõ koloteam ăn gian nó 0.8$ nó ban 8 id rầu hehei

bạn thử gõ thêm xem, chak chưa vượt qua mức bonus đó

- - - Updated - - -

đây đây...10id gõ koloteam ăn gian nó 0.8$ nó ban 8 id rầu hehei

Vẫn baned như thường nếu gõ rác. bữa nay dự án nào cũng baned nếu gõ rác hết, chỉ có mega là bữa nay đỡ hơn rồi, có thể unbaned, :)

1$ này là cộng thêm cả bonus nữa, bạn cố gõ thêm cho $ ko tính bonus đủ 1$ thì request được thôi

bạn gõ thêm vài code nữa đi, khi nào $ đủ 1$( ko tính bonus) mới pay dc.
rate kolo giờ ban ngày cũng ngon lắm mà, đâu thua gì qlink với mega

là new thì nên chơi Qlink hoặc CT nhưng tốt nhất vẫn là CT vì đủ min là pay khỏi phải 800code 1 ID như QLink

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week