Matrix === cần pro về đầu tư rút lãi giúp đỡ ===

Status
Not open for further replies.
mình có 5k$ :(( đem đi cho vay 1 tháng lãi 300$ :((

Nếu bạn post sớm 2-3 năm thì không thiếu thiếu site đâu, nhưng giờ matrix-invest theo mình thì rất ảm đạm, chẵng có site nào đáng để chơi cả, matrix giờ đang ở bờ bên kia sườn r, giờ ngồi hóng ông admin nào to xác vực nó dậy thôi.
Còn nếu bạn muốn cảm giác mạnh hơn tí thì box hyip luôn chào đón :D, mấy site dài ngày ấy ( 60-90-life) mà bắn,
Nghĩ cũng chán, mình bước vào mmo ngay lúc matrix cực thịnh, h nhìn box hẩm hiu thật :))

em chưa đầu tư mà cũng đang tính lãnh lương đi dầu tư :) mua contract treo dogcoin thử đi bác :) em tính chậm nhất là 2 tháng nữa em lãnh lương thì mua contract :) coinllect :)

mình đang chiến site này lãi từ 1-2%/ ngày những lifetime :p lãi ít đc cái an toàn, stie hoạt động đc hơn 7 năm :p bác nào vốn lớn cần an toàn cứ PM em để xem site nhé :p em đang chiến hơn 100$ thui :p

làm thế nào bác,cần đầu tư gì ko
đầu tư tiền mua quảng cáo , dân vn cheat nhiều , nhưng cheat thì % trử thôi còn mua quảng cáo thì 100%, đầu tư càng nhiều thì càng lãi cao nhưng cái quan trọng là mua ở đâu đó bác :)

Chào mọi người , hiện tại mình có 100$ vốn , muốn đầu tư vào trang nào đó để rút lãi kiểu giống như JSS hồi trước . Nếu có tái đầu tư thì mình có thể def vào 20$ mỗi ngày , và mình nghĩ có thể def tối đa là 500$ , chỉ vậy thôi , ko dám liều ăn nhiều . Mong các cao nhân giới thiệu cho mình site nào uy tín , mình sẽ làm ref lun . Thank all ! :D
cậu cũng đang đầu tư một ít bên cointellect nhỉ? Mình đang đầu tư vào thằng này.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week