Ask Cần pro vô góp ý

boy_alone193

Senior
Reactions
128
MR
0.062
Em mới tham gia đại gia đình offer. muốn tìm hiểu về site us mà vẫn chưa hiểu 1 số vấn đề. mong các pro đi trước chỉ giáo. e có lên chatbox hỏi mà các pro mải chém gió với cả ít ai quan tâm tới mem mới như e. các pro chỉ nói chuyện với những ai đã quen biết. vậy nên e mạo muội 1 topic này mong các pro ghé qua và cho e ý kiến.

câu 1: khi e làm site us mà e pay về pp vietnam được không?

câu 2: nếu site đó ko pay về pp vietnam thì e có thể fake ip và tạo 1 pp us được ko. nếu vậy thì site off có pay không? và acc pp có rễ bị limit ko?

câu 3: làm sao để e có thể sở hữu 1 pp us verrify. ( cách verify pp us)

câu 4: có khi nào site offer nó đòi lại $ của mình từ pp ( vn) khi phát hiện mình cheat ko.

câu 5: làm sao để nhận biết được site offer đó chỉ pay cho pp us.

câu 6: e xin cảm ơn các pro rất nhiều.

mong các pro đi qua comment 1 câu giúp đỡ

Em mới tham gia đại gia đình offer. muốn tìm hiểu về site us mà vẫn chưa hiểu 1 số vấn đề. mong các pro đi trước chỉ giáo. e có lên chatbox hỏi mà các pro mải chém gió với cả ít ai quan tâm tới mem mới như e. các pro chỉ nói chuyện với những ai đã quen biết. vậy nên e mạo muội 1 topic này mong các pro ghé qua và cho e ý kiến.

câu 1: khi e làm site us mà e pay về pp vietnam được không?

câu 2: nếu site đó ko pay về pp vietnam thì e có thể fake ip và tạo 1 pp us được ko. nếu vậy thì site off có pay không? và acc pp có rễ bị limit ko?

câu 3: làm sao để e có thể sở hữu 1 pp us verrify. ( cách verify pp us)

câu 4: có khi nào site offer nó đòi lại $ của mình từ pp ( vn) khi phát hiện mình cheat ko.

câu 5: làm sao để nhận biết được site offer đó chỉ pay cho pp us.

câu 6: e xin cảm ơn các pro rất nhiều.

mong các pro đi qua comment 1 câu giúp đỡ
Không phải brào nhưng có vài góp ý cho bạn
1: Hoàn toàn có thể được vấn đề là thằng admin nó có dễ tính hay không.Đa số nhiều bạn hiện nay vẫn chiến bằng PP VN
2:Có thể reg thoải mái nhận $ được.!!! nhưng PP không send dc nên nên có làm cũng vô ích bởi vì ăn mít ngay
3:Cần có CC hoặc add bank.cái này liên quan đến UG hoặc có người thân bên US
4:không bao giờ đòi lại vấn đề lần tiếp sẽ không dc pay
5:câu này rất khó trả lời 'site chiến là vấn đề naon giải nhất' phải test thử mới biết site thế nào admin có 'rễ tính' hay không :binhsua58: chúc bạn may mắn

Last edited by a moderator:
Không phải brào nhưng có vài góp ý cho bạn
1: Hoàn toàn có thể được vấn đề là thằng admin nó có dễ tính hay không.Đa số nhiều bạn hiện nay vẫn chiến bằng PP VN
2:Có thể reg thoải mái nhận $ được.!!! nhưng PP không send dc nên nên có làm cũng vô ích bởi vì ăn mít ngay
3:Cần có CC hoặc add bank.cái này liên quan đến UG hoặc có người thân bên US
4:không bao giờ đòi lại vấn đề lần tiếp sẽ không dc pay
5:câu này rất khó trả lời 'site chiến là vấn đề naon giải nhất' phải test thử mới biết site thế nào admin có 'rễ tính' hay không :binhsua58: chúc bạn may mắn

em cám ơn a nhé. nhưng e vẫn còn vấn đề chưa hiểu. về câu 2: tại sao e reg được acc pp được pay. mà lại ko send $ về pp vn của mình được

không chỉ PP US mà cả PP VN nếu chưa veriy thì không dc chỉ withbank thôi .Còn nếu PP US đã dc verif thì vô tư.

Đối với vấn đề withdraw = PP VN, bạn chỉ cần khéo léo rằng bạn là du học sinh từ VN qua, cần làm thêm để có thu nhập trang trải cuộc sống, tùy vào cách nói chuyện là ổn thôi mà :) Cách tốt nhất là bạn nên nhận qua PP US để thêm phần chắc chắn, đôi lời ... :)

Đối với vấn đề withdraw = PP VN, bạn chỉ cần khéo léo rằng bạn là du học sinh từ VN qua, cần làm thêm để có thu nhập trang trải cuộc sống, tùy vào cách nói chuyện là ổn thôi mà :) Cách tốt nhất là bạn nên nhận qua PP US để thêm phần chắc chắn, đôi lời ... :)
kiếm đâu ra pp us giờ bác ới :((

kiếm đâu ra pp us giờ bác ới :((

PP US các bạn muốn dùng thì cũng không khó.nhưng vấn đề các bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi dùng.Mình dùng và thấy rằng nếu site check kỹ thì US cũng không dc pay.Nó sẽ check kỹ info hoặc đợi bạn log lại mới pay như vậy chỉ có thể xài SSH nên số $ kiếm dc cũng hạn chế.Còn nếu chiến nhiều acc thì US cũng là cheater.kèm theo là nên có SSH để log acc.Với lại nếu mua phải PP đâm CC bẩn thì kéo theo PP của bạn!!!! leaf5.gif

PP US các bạn muốn dùng thì cũng không khó.nhưng vấn đề các bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi dùng.Mình dùng và thấy rằng nếu site check kỹ thì US cũng không dc pay.Nó sẽ check kỹ info hoặc đợi bạn log lại mới pay như vậy chỉ có thể xài SSH nên số $ kiếm dc cũng hạn chế.Còn nếu chiến nhiều acc thì US cũng là cheater.kèm theo là nên có SSH để log acc.Với lại nếu mua phải PP đâm CC bẩn thì kéo theo PP của bạn!!!! View attachment 8071
Quan trọng là kiếm đâu ra cái CC sạch được nhỉ, chứ dùng CC bẩn lo lắm, ngày nào paypal phát hiện là đi tong.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,635
Latest member
HQcredits8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week