Cần share cho 20 bạn thử tool MBC

quái nhỉ bật tool lên trang wep die rồi mà , chán quá có ai như mình hông ?
tool vẫn chạy mà cậu, từ trưa đến giờ tớ có hơn 5 chục ad, chỉ có điều trang web của nó không biết lỗi gì mà không connect được để kiểm tra $

---------- Post added at 03:32 PM ---------- Previous post was at 02:56 PM ----------

vãi thật, sao chiều nay nhiều ad thế, không vào được nó để check xem $ có tăng không, dở hơi thế

Uploaded with ImageShack.us

---------- Post added at 05:30 PM ---------- Previous post was at 03:32 PM ----------

kinh quá, số lượng ad đã click theo thống kê của tool đã lên đến con số 92 rồi, không biết chuyện gì đang xảy ra nhỉ, có cậu nào hôm nay có thông tin gì về thằng này không, chều nay không thể connect được tk của mình ở thằng này

Thông tin cuối cùng mình nhận được từ trang này là ngày hôm qua, nó báo đang bảo trì, quay lại sau 5 phút, nhưng tới giờ vẫn chưa vào được.

Thông tin cuối cùng mình nhận được từ trang này là ngày hôm qua, nó báo đang bảo trì, quay lại sau 5 phút, nhưng tới giờ vẫn chưa vào được.

dạo này ads ít roài, treo sáng giờ được hơn 100 lẻ mấy nhát thoai :binhsua41:

từ hôm qua mình định vào reg nick mà cũng k vào đc, k biết bác còn share tool k, mình sẽ reg theo link ref của bác hehe.

Mình đã reg site này trên 3 tháng rồi nên ko ủng hộ bạn được. Mong bạn active mình với , mình sẽ ũng hộ bạn các site khác ,mình cũng là 1 fan hâm mộ của bạn ,xin cám ơn bạn nhiều:
ID: 50068

bác mmo84 ơi xem lại giúp mình cái nhé, hình như vẫn chưa active đc vì cứ đến cái QC thứ 3 là nó lại thông báo là mình chưa active
ID của mình là 145941

bác mmo84 ơi xem lại giúp mình cái nhé, hình như vẫn chưa active đc vì cứ đến cái QC thứ 3 là nó lại thông báo là mình chưa active
ID của mình là 145941
Đã active rồi mà, bạn nhớ tắt đi rồi mở lại nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week