Cần sự giúp đỡ từ m.n

Status
Not open for further replies.

MQT0110

Junior
Reactions
30
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại em muốn mượn gấp 5tr để tiếp tục dự án của em nên em muốn hỏi có anh chị nào ở Biên Hòa có thể cho em mượn được không. Em sẽ gửi lại sau Tết và có lãi nếu anh chị yêu cầu. Do em còn là học sinh nên em chỉ có cmt và thẻ ngân hàng làm tin thôi. Em hi vọng m.n sẽ giúp đỡ em ạ.

:D Khó như lên trời.
tại em cần gấp để xong trước Tết. Hỏi mượn bạn bè thì không ai có số tiền này. Hỏi gia đình thì do gần Tết nên không được.

Nên đánh liều lên nhờ m.n ạ

Hiện tại em muốn mượn gấp 5tr để tiếp tục dự án của em nên em muốn hỏi có anh chị nào ở Biên Hòa có thể cho em mượn được không. Em sẽ gửi lại sau Tết và có lãi nếu anh chị yêu cầu. Do em còn là học sinh nên em chỉ có cmt và thẻ ngân hàng làm tin thôi. Em hi vọng m.n sẽ giúp đỡ em ạ.
mà bạn lm đồ án môn học thiếu $ hả? Hay là kinh doanh thiếu $?

:D lên đây kêu là ai dạy em cách kiếm 5 tr trong 2 tuần, hay là 1 tuần gì gì đấy. may ra có người thương tình chỉ giùm cách kiếm

mà bạn lm đồ án môn học thiếu $ hả? Hay là kinh doanh thiếu $?
dạ em còn học THPT ạ , em đang làm máy bay truyền thông ạ. Hiện đã dc 70% rồi

:D lên đây kêu là ai dạy em cách kiếm 5 tr trong 2 tuần, hay là 1 tuần gì gì đấy. may ra có người thương tình chỉ giùm cách kiếm
em đang cần gấp ạ

Đi vào rồi lại đi ra....

dạ em còn học THPT ạ , em đang làm máy bay truyền thông ạ. Hiện đã dc 70% rồi
sao nói vể xin hay mượn của gia đình, chứ lên đây xin học cách kiếm tiền còn khó, nói chi vay mượn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week