Cần sư phụ mmo chỉ đường dẫn lối

Sau một thời gian mmo facebook 1 năm và giờ bị thất nghiệp. Đang muốn mmo bằng cách khác nhưng em chẳng biết làm gì hết. Thời gian cũng không có nhiều, còn đi học suốt, Ngày vài tiếng online, vốn có tí xíu xíu :p

Vậy nên, cần vài lời khuyên về hướng đi, hoặc sư phụ dẫn dắt càng tốt. Mà tránh mấy việc làm liên tục trên máy tính như gõ captcha nhé, em còn đi học :oops:
Càng ít thời gian càng tốt nhưng vốn em có ít thôi :p
Cần thu nhập cỡ vài củ đủ tiêu thôi :D
Xin chân thành cảm ơn các anh các bác đã đọc :D:D:D
không bao giờ có chiện ng ta nhận nhé,
1. chưa biết gì
2. thời gian ít
3. đòi hỏi thu nhập cao.
500k tháng chưa chắc gì bạn đã kiếm dc ngoài captcha, vãi cả đòi hỏi
vậy bạn đi học scam đi, chứ k có ai nhận bạn, đảm bảo 99,69%
dạo này có vài topic ntn ấy nhỉ, đòi hỏi ghê thật. người chỉ cho bạn chắc phải cày 1 tháng vài chục củ mới chỉ dc cho bạn làm sơ sơ kiếm vài củ mỗi tháng quá

hóng cao nhân đi bợn

Upvote 0
không bao giờ có chiện ng ta nhận nhé,
1. chưa biết gì
2. thời gian ít
3. đòi hỏi thu nhập cao.
500k tháng chưa chắc gì bạn đã kiếm dc ngoài captcha, vãi cả đòi hỏi
vậy bạn đi học scam đi, chứ k có ai nhận bạn, đảm bảo 99,69%
dạo này có vài topic ntn ấy nhỉ, đòi hỏi ghê thật. người chỉ cho bạn chắc phải cày 1 tháng vài chục củ mới chỉ dc cho bạn làm sơ sơ kiếm vài củ mỗi tháng quá

hóng cao nhân đi bợn
:D thích % của thớt rồi

Upvote 0
ebay thì chịu khó 1 tí là có $ thôi . không cần vốn nhiều .. nếu muốn vốn nhiều thì ăn nhiều thôi
Ý mình là cụ thể nó như thế nào ak... chứ cách bác nói thế thì quá cha....:v Không tiện thì inbox cũng đc.... biết là chính chứ ko phá phách gì của bác đâu

Upvote 0
Sau một thời gian mmo facebook 1 năm và giờ bị thất nghiệp. Đang muốn mmo bằng cách khác nhưng em chẳng biết làm gì hết. Thời gian cũng không có nhiều, còn đi học suốt, Ngày vài tiếng online, vốn có tí xíu xíu :p

Vậy nên, cần vài lời khuyên về hướng đi, hoặc sư phụ dẫn dắt càng tốt. Mà tránh mấy việc làm liên tục trên máy tính như gõ captcha nhé, em còn đi học :oops:
Càng ít thời gian càng tốt nhưng vốn em có ít thôi :p
Cần thu nhập cỡ vài củ đủ tiêu thôi :D
Xin chân thành cảm ơn các anh các bác đã đọc :D:D:D
kiếm 1 code site cùi..reg e blvd về...đảm bảo 45 ngày sẽ có tiền

Upvote 0
Trước mình cũng tập tành MMO. Phải tìm hiểu từ a - z. Captcha - PTC - PTU - Adsense - Offers , Và tự mình mày mò, tìm hiểu học hỏi chứ không bao giờ tạo mấy topic như thế này. Newbie thì nên tìm hiểu trước lình vực mình muốn làm, sau đó tìm hiểu, đọc hết bài hướng dẫn, có khó khăn gì thì tạo topic hỏi, ngta sẽ trả lới, chứ đòi hỏi của chủ topic chắc không ai giúp được!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week