Cần sư phụ mmo chỉ đường dẫn lối

1 năm mmo vẫn là newbie sao :D mong các bác định hướng tư vấn giúp nên làm gì thôi

captcha + PTC => Matrix Investment. Chấm hết!

Làm vậy cũng ko dc nữa thì khó!

Upvote 0
Sau một thời gian mmo facebook 1 năm và giờ bị thất nghiệp. Đang muốn mmo bằng cách khác nhưng em chẳng biết làm gì hết. Thời gian cũng không có nhiều, còn đi học suốt, Ngày vài tiếng online, vốn có tí xíu xíu :p

Vậy nên, cần vài lời khuyên về hướng đi, hoặc sư phụ dẫn dắt càng tốt. Mà tránh mấy việc làm liên tục trên máy tính như gõ captcha nhé, em còn đi học :oops:
Càng ít thời gian càng tốt nhưng vốn em có ít thôi :p
Cần thu nhập cỡ vài củ đủ tiêu thôi :D
Xin chân thành cảm ơn các anh các bác đã đọc :D:D:D

vài củ là vài triệu hay vài chai cũng là vài triệu vài xị chừng vài trăm ngàn

Giờ cái gì cũng khó ăn lắm rồi khó lắm bạn à

Upvote 0
thời gian bạn có ít, vốn bạn có không nhiều, muốn có thu nhập cao => *** là phù hợp với điều kiện của bạn.
Trước mình cũng tập tành MMO. Phải tìm hiểu từ a - z. Captcha - PTC - PTU - Adsense - Offers , Và tự mình mày mò, tìm hiểu học hỏi chứ không bao giờ tạo mấy topic như thế này. Newbie thì nên tìm hiểu trước lình vực mình muốn làm, sau đó tìm hiểu, đọc hết bài hướng dẫn, có khó khăn gì thì tạo topic hỏi, ngta sẽ trả lới, chứ đòi hỏi của chủ topic chắc không ai giúp được!

thử xem nuôi thú có tiền ??? cứ kiếm tiền thử

Còn đi học lấy đâu ra thời gian MMO cậu

Upvote 0
thử xem nuôi thú có tiền ??? cứ kiếm tiền thử

Còn đi học lấy đâu ra thời gian MMO cậu

ý bạn nói nuôi thú kiểu như chuột cảnh, chó cảnh, mèo cảnh à?

cái này vốn nhiều chứ ít sao chơi, không có thời gian chăm nó đổ bệnh thì cụt vốn

Upvote 0
đầu từ là cái gì ??? tự tìm tòi thôi chả có sư phụ nào mà cầm tay chỉ việc hoài ???? gần nhà không nói vì thường xuyên qua lại chỉ cái này cái nọ, chứ không cùng xóm mà cứ đưa tiền riết nó scam mình không hay đâu
đầu tư 1 khóa học bên MMO đi bạn :D

Upvote 0
Trước chạy fb ads tháng kiếm 4-5tr, tháng cực điểm lên tới cả chục. Mấy bác làm gì chê bai em dữ :confused: Do chạy ads giờ khó khăn nên muốn tìm hiểu cái khác thôi :oops:

Đang cần tư vấn xem nên mmo lĩnh vực gì chứ em cũng đâu mơ ai cầm tay chỉ việc :D

nếu nên thì mình nghĩ nên kiếm cái j ổn định 1 chút, offer hay PTU hay captcha j đó!

Còn nếu có vốn tầm vài trăm $ trở lên thì chuyện dễ dàng hơn nhiều :rolleyes:

Upvote 0
lo học ra trường đi thớt .đi học có bố mẹ nuôi rồi học cho tốt đừng có thi lại là như coi kiếm dc tiền rồi đó,,, cứ lo kiếm tiền rồi đóng tiền học lại thì cũng như nhau thôi ::))

Upvote 0
Trước chạy fb ads tháng kiếm 4-5tr, tháng cực điểm lên tới cả chục. Mấy bác làm gì chê bai em dữ :confused: Do chạy ads giờ khó khăn nên muốn tìm hiểu cái khác thôi :oops:

Đang cần tư vấn xem nên mmo lĩnh vực gì chứ em cũng đâu mơ ai cầm tay chỉ việc :D

nếu có vài trăm thì qua offer tìm hiểu. cao hơn thì qua absense tim hiểu thêm:confused:. mạo hiểm thì chơi HYIP hoặc ***:eek:. thớt cũng đâu phải newbie. chả qua cái miếng ăn của thớt nó bể nen tì cái miếng khác.

Upvote 0
Vai trăm $ thì làm gì hả a :eek:

+ thêm vốn tiếng anh để giao tiếp thì chuyển qua chơi Matrix Investment ngon ơ :rolleyes:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week