Ask Cần sự tư vấn của mọi người về PTU ^^

nói chung là tùy hứng của các bác đấy ,khi nào có chiến dịch cần thanh lý 1 số em làm bia đỡ đạn ,hay là 1 ngày nào đó buồn buồn muốn làm chuyện gì đó thì sẽ ra tay,còn ko thì cũng ko đụng đến làm gì

khi nào bạn được quá nhiều tiền, bạn bất chợt giàu lên nhanh chóng, có nhà lầu xe hơi trong chốc lát.
lúc ý may ra thì CA mới điều tra, mà bạn thì vất cái lap của mình đi rồi, điều tra bằng răng.

khi nào bạn được quá nhiều tiền, bạn bất chợt giàu lên nhanh chóng, có nhà lầu xe hơi trong chốc lát.
lúc ý may ra thì CA mới điều tra, mà bạn thì vất cái lap của mình đi rồi, điều tra bằng răng.

chuẩn không cần chỉnh

em chơi PTU từ tháng 12 :D em chiến bên HF thôi , không chơi thêm gì nữa
thực sự lúc đầu khi làm quen , nhìn proof của các anh :binhsua141::binhsua141:
em đã mê mẩn và hoa hết mắt , 10-15usd/days ---> em nghĩ đây là 1 con đường đi lâu dài cho mình
Thời gian đầu thực sự là quá trình học tập, làm quen tool là chính , khá là vất vả với thành quả là 0.5->2usd/days (khá là nản , không fai vì tiền ít mà là vì nó chiếm của em hết sạch 24h , lúc ngủ em cũng mơ đến PTU . thời gian này em quản lý tầm 80files, khoảng 5gb thôi)

Hiện tại dù vẫn chưa thoát kiếp Gà , nhưng em đã rút được nhiều kinh nghiệm
- post thể loại gì ( em thì chuyên chiến thể loại clip XXX trong các phim nổi tiếng)
- nguồn post ở đâu
- xài tool + post tay rất hiệu quả
Tổng kết là , công việc ở công ty bận rộn + mải mê HF ---> em mất Girl Friend
Nhưng mà em đọc được chữ ký của 1 mod : Anh nghèo nên anh mất tất cả, Mất tình bạn anh mất cả tình em
:binhsua79::binhsua79::binhsua79::binhsua79:

tiếp nhé, bây giờ em vào chủ đề chính nhé , em chưa phải là Pro nên số file quản lý của em hiện tại mới chỉ là 250files , 20GB . Post tay + Auto có khoảng 50forums
--> 1 ngày thu về tầm 700-800 lượt down
Anh nào có Temp cho em xin một list forum chuẩn nhé, em có tìm hiểu trên MMO nhưng rất nhiều site die . theo các anh thì chiến ở bao forum là " cần thiết "
vì mục đích của em là phải đạt đến con số 15usd/day . em mới đi được nửa con đường rồi , nửa còn lại nhờ sự giúp đỡ từ các PRO

Giờ thì em đã bị BAN
Hướng tới 1000Tks & 1000Post
:-h

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week