Other Cần tạo website có chức năng Loan(cho vay) giống Perfect Money

Status
Not open for further replies.
Nói thẳng là bác bỏ lun cái ý tưởng làm web này đi, nếu có tiền nhàn rỗi ngta gửi bank hoặc làm ăn cho an toàn, còn site của bác chẳng có cái j để đảm bảo ng cho vay sẽ nhận lại dc tiền cả thì còn làm ăn j nữa. Thời buổi hiện nay fake info để xác thực bác nghĩ là khó khăn lắm ak?

Cần nhiều htur tục ko nhỉ!
với mấy cổng thanh toán hay ngân hàng nước ngoài thì có api cung cấp sẵn như pm,paypal.....
còn mấy ngân hàng trong nước thì hơi mệt,chưa chắc được cung cấp api, nếu có phải là doanh nghiệp thì mới xin được,phải tốn tiền,và phải quen biết. mà thường ngân hàng họ cũng để cho những bên trung gian cổng thanh toán uy tín làm như smartlink , onepay.... mấy cổng này phải bỏ tiền tích hợp,có cái free, nhưng vì trung gian nên thu phí giao dịch

bó tay cái ý tưởng này .
Ko bão lãnh cho thằng cho vay thì sao nó dám cho thăng khác vay . Mà nếu nó dám thì nó cần j tới cái web này nữa , 2 thằng nó tự chơi với nhau khỏi qua bên thứ 3 có phải nhanh gọn hơn ko

xác định phải đi thuê 1 đội đòi nợ thuê toàn quôc :binhsua76:ý tưởng không khả thi :binhsua96:

bác này nhìu tiền nhỉ. Cho vay là phải có biện pháp thu hồi vốn. Hoặc có cái gì đó cầm cố. Xác thực thông tin có nghĩa lý gì

Giá dao động từ 8tr-10tr, nếu bác quan tâm có thể pm YM: trung_td36

Giao dịch thì cứ nhờ admin hay mod giữ tiền, làm xong sẽ lấy 1 lần.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week