CẨN THẬN BỊ SCAM THẰNG CÓ NICK YAHOO : bank_exchanger

Thế tớ mới dính.bị nó lừa ngon. Mặc dù đã vẻiifonne . làm sao nó bik bác canawan đang bận. và no bik sdt tớ gọi đên bác canawan..:(

Bạn check kỹ thông tin của bác Canawan up lên forum chứ, số Tk bank, LR... đều đã có trong topic của bác ấy

Yahoo này bị report bao nhiêu lần rùi sao mấy bác ko cẩn thận vậy. Chia buồn cùng thớt. :binhsua10:

Nó cũng đang tranh chấp mình gần $150, đau hết cả đầu với nó, lạy hồn...

Lần đầu tiên mình bán Pz cũng gặp thằng cờ hó náy, lần đấy copy nick bác canawan vào yahoo rùi enter luôn, 1 lúc sau mới biết cái lỗi ngớ ngẩn ấy, May mà có chek sdt nên không bị mấy tiền :binhsua146::binhsua146: .. Sau này bán cho bạn mrthinh có bảo hiểm gd nhanh gọn :binhsua166:

Bạn check kỹ thông tin của bác Canawan up lên forum chứ, số Tk bank, LR... đều đã có trong topic của bác ấy

minh có check chứ. verfonne sdt của bác canawan mà....mà bác đó k bắt máy. Rồi thằng giả danh đọc đúng sdt của mình mới đau...

minh có check chứ. verfonne sdt của bác canawan mà....mà bác đó k bắt máy. Rồi thằng giả danh đọc đúng sdt của mình mới đau...

người nhà của cậu cmnr, chỉ có quen bik mới biết số đt của cậu. mà qua thời để người khác đọc số đt gd rồi. lần sau đừng chơi kiểu nhá máy nữa. khi nào nghe giọng chính chủ mới gd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week