SCAM Cẩn thận khi làm ăn với Jounouchi

Status
Not open for further replies.
tới nhà nó dọa ma à =)) ở cái forum mình chưa có vụ nào xử đẹp cả

Có vụ của lumzechai là xử đẹp nhất lịch sử 4rum :D!

Bựa nhân, kêu còn đúng 500k, dọa cái lên 550 luôn =))

Nó trả bao nhiêu lấy bao nhiêu tiếc chi 50k với nó X_X , phải đủ bác này mới chịu ah

report scam sao ko có proof nhỉ? update gấp nhé chủ topic
có rồi mà bác @@

- - - Updated - - -

nhận 550k , ko trả report
giờ khéo mất sạch , 10k nó cũng cam thì tiếc gì cả nick
nếu vậy chấp nhận mất 600k để nó ra đảo cho chừa thói làm ăn lằng nhằng :binhsua57:

có rồi mà bác @@

- - - Updated - - -

nếu vậy chấp nhận mất 600k để nó ra đảo cho chừa thói làm ăn lằng nhằng :binhsua57:

Ý Bình là proof mua tài khoản!

Với những thành phần hâm hâm zở zở như thánh Jou thì lấy bút đỏ gạch đít luôn và ngay cho nhanh :) Thằng đấy như kiểu bị chạm vài cái IC trong đầu hay là khi nhỏ nghịch dại sờ mó vào đường dây 500KV nữa :binhsua50:

bữa chat với bác jounochi thì bác bảo ngày làm off 1-2 chai, sắp đi du hoc, con của đại gia, mà giờ đi scam 100k =))

Ý Bình là proof mua tài khoản!
vplcas

nó mua 120k/1 acc

chờ đủ 600k mới nhận........................ :binhsua58:

Chuẩn! Ngoài đời làm ăn đã cần uy tín rồi, mmo thì càng phải có uy tín hơn nữa, thà bỏ đi 600k để xác định 1 con người còn hơn bỏ 50k để con người ấy không được xác định

Chuẩn! Ngoài đời làm ăn đã cần uy tín rồi, mmo thì càng phải có uy tín hơn nữa, thà bỏ đi 600k để xác định 1 con người còn hơn bỏ 50k để con người ấy không được xác định
mãi mới thấy có bác cùng quan điểm :binhsua50:

Các bạn ko liên quan tới vụ scam vui lòng ko comment. Tránh bị banned oan uổng !

Thằng bựa nhân ấy mà giờ vẫn còn có người làm ăn . newbie thì theo nó học làm off để nó hút máu sao.... Mình không biết bao nhiêu lần chửi nhau với nó rồi . đã thế mấy lần định scam . Đến lúc bị rp thì mới chịu trả tiền ??? Hay là anh ấy nghĩ mình có Mod nào đó bao che cho lên đếch sợ :binhsua50:

Chấp nhận Banned Account.....

được có chí khí ... :binhsua166:

Jounouchi: banned!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,642