SCAM Cẩn thận scammer nguyen.tien301 (nick mmo4me chuongdng2312) đã và đang học công nghệ thông tin

Ta cũng không cần nói nhiều..
Nói câu này là scam rồi cần gì mà đợi chờ nữa...... giải thích không được thì đủ hiếu.. với lại 1 điều... thớt sau này có mua id hay bất cứ cái gì có giá trị 10$ trở lên thì cứ trung gian cho an toàn... đời bây h 20k cũng k tha huống chi là 300k của bác.. đói quá thì liều mạng mà

Nói câu này là scam rồi cần gì mà đợi chờ nữa...... giải thích không được thì đủ hiếu.. với lại 1 điều... thớt sau này có mua id hay bất cứ cái gì có giá trị 10$ trở lên thì cứ trung gian cho an toàn... đời bây h 20k cũng k tha huống chi là 300k của bác.. đói quá thì liều mạng mà
Trường hợp này trung gian cũng bó tay thôi câu à. Bên mua đã thay đôi hết info rồi send tiền mà, đợi khoảng 1 ngay sau ben bán cố ý lấy lại thì trung gian đâu thể làm gì dc vì giao dịch đã hoàn tất trước đó rồi

Số là hôm trước tớ mua 1 account gogetsome day ,bị thằng này hốt lại do đó là mail yahoo .Tớ đã change sdt có comfirm luôn và comfirm mail nhưng nó vẫn lấy được,lúc trước nói chuyện thì biết cậu ta học bên công nghệ thông tin nên giờ đưa ra đây 1 là cho anh em cảnh giác với tên khốn này, 2 là anh em có mua mà thấy mail này thì tránh.
Chả biết tụi yahoo việt nam làm ăn gì mà lại thế.Làm xuất hiện nhiều scammer :(
Yahoo: gogetsome anh em có mua nên tránh nhé
[email protected]
Còn đây là diễn đàn tớ đã giao dịch.
http://mmo4me.com/threads/ban-re-acc-ggs-day-night.173017/#post-3384620

Cảnh báo về mail yahoo có đầy trong forum rồi mà bác vẫn còn mua đc, ko cần phải dân chuyên IT mới thay đổi đc đâu

Ơ hay , cậu đã kiếm tra kỹ càng , confirm sđt , confirm mail đầy đủ rồi mới send tiền cho tôi.Rồi tự dưng giờ vào đòi acc.Mua bán thì cách đây cả tuần rồi.Vừa phải thôi.Lập cái topic như đúng rồi ấy.
Đúng cái kiểu vừa ăn cắp vừa la làng, tốt nhất ông ngậm mồm vào, đừng tưởng ai cũng kém hiểu biết như chủ thớt :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week