SCAM Cẩn thận với traicantho mua ac paypal

Không vấn đề j nhé. đừng có lấy cái cookies ra đây
Bạn có log vn sang nc khác thì còn có vụ limit.
Chỉ change pass và câu hỏi bí mật thì không vấn đề j cả

nãy h mình đang nói với babylove mà bạn

Mắt mày mù ko thấy cái từ "Dễ Limit" à. Nước khác cũng éo limit nữa, nhưng mà độ tin cậy nó cao hơn ku à.

Mắt mày mù ko thấy cái từ "Dễ Limit" à. Nước khác cũng éo limit nữa, nhưng mà độ tin cậy nó cao hơn ku à.
thì tớ h ns ko bh có vụ đó nhé. - khi cậu làm j khác.
còn tớ đang nc rất bt. đừng có lôi mấy cái từ vớ vẩn ra nc. thích thì vác cái yahoo thật ra xem là ai nào

thèn bạn mình nó còn gà vs lơ tơ mơ, ai biết đc cậu làm j vs cookie, chắc j mục đích chính của cậu là lấy mỗi cookie pp, biết đâu 1 mũi tên 2 đích :mad:

Mày ở Cần Thơ chỗ nào , nói chuyện hổ báo vl . Cần thiết k , gặp nhau đi , lâu rồi tao đéo về thăm chú Sang Mập . Cần thiết tao về gặp mày !

Xl mõi người nha. Vấn đề nó éo liên quan mà cứ xía xía làm như mình biết lắm đó :(
ây da. bạn này vừa phải thôi nhé. đọc lại cm trước xem mình nói j bạn không nào
tự dưng bay vào xúc phạm mình. => bạn lôi mình vào trước nhé
nên mình thấy bạn có lí do nó haiz thì mình nói.
đừng có đổ lỗi hết lên đầu ng ta như thế

ây da. bạn này vừa phải thôi nhé. đọc lại cm trước xem mình nói j bạn không nào
tự dưng bay vào xúc phạm mình. => bạn lôi mình vào trước nhé
nên mình thấy bạn có lí do nó haiz thì mình nói.
đừng có đổ lỗi hết lên đầu ng ta như thế
Người ta clone kệ người. Làm như là mod á, coi thử lại mấy toppic của mày tao thấy mày hơi bị nhiều chuyện á.

Người ta clone kệ người. Làm như là mod á, coi thử lại mấy toppic của mày tao thấy mày hơi bị nhiều chuyện á.
chà chà. tớ nhắc bạn kia với thiện chí tốt. vì tớ cũng có clone và nhờ mod del
bạn ấy ko nói đi ko nói lại thì thôi. sao bạn phải lo chuyện của bạn ấy => bạn cũng đang như tớ. hehe
mấy topic lun. cho tớ xin link xem bạn là ai nào.
cái này giống bạn đang cay cú lắm ý nhỡ
không làm j sai thì chả việc j tự dưng phải nhột. mà bạn đúng thì cũng ko ai bắt bẻ bạn làm j đâu. a trai ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week