Cần thêm trang quảng cáo uy tín, có chống hack ... vì mình chơi bằng view thật.

phucvinh

Banned
Reactions
12
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện tại site của mình đang treo banner của Google adsense kiếm tiền cái này thì khỏi bàn cãi rồi ( vì mình chơi = view thật mà)
Thêm cái Popup của popmyads nữa, popup của Popads thì bị google chorme kì này cấm của rồi.
Mình định treo thêm một vài hình thức quảng cáo nữa, mà không biết cái này uy tín chất lượng cần nhất là hệ thống của nó ok vì mấy site mà bị hack nó hay scam mình view lớn quá mà.
Một số câu hỏi ai có thể giúp thì chỉ giáo hộ mình:
1. Khi treo thêm ví dụ như là banner của cái # thì adsense có bị giảm CPC ... gì không?
2. một vài trang treo banner
3. một vài trang popup ( trừ popads, popcash, và popmyads)
4. 1 vài hình thức khác... cần thì ref cho các bác nếu e thấy ok. Đảm bảo tiền ref k hề nhỏ đâu.

Hiện tại site của mình đang treo banner của Google adsense kiếm tiền cái này thì khỏi bàn cãi rồi ( vì mình chơi = view thật mà)
Thêm cái Popup của popmyads nữa, popup của Popads thì bị google chorme kì này cấm của rồi.
Mình định treo thêm một vài hình thức quảng cáo nữa, mà không biết cái này uy tín chất lượng cần nhất là hệ thống của nó ok vì mấy site mà bị hack nó hay scam mình view lớn quá mà.
Một số câu hỏi ai có thể giúp thì chỉ giáo hộ mình:
1. Khi treo thêm ví dụ như là banner của cái # thì adsense có bị giảm CPC ... gì không?
2. một vài trang treo banner
3. một vài trang popup ( trừ popads, popcash, và popmyads)
4. 1 vài hình thức khác... cần thì ref cho các bác nếu e thấy ok. Đảm bảo tiền ref k hề nhỏ đâu.

Góp ý với bác là view nhiều thì đừng nên chơi pop, dễ mất khách. Nên chơi dạng cpm + cpc. View thật mà lớn thì rất dễ kiếm tiền. Site nào đặt lên cũng ngon ăn cả.:):)

1tr view 1 day WTF @@
trình seo bác chẳng phải vừa nhỉ

Mình đi vào vấn đề luôn, nếu bạn nào biết thì mình ref cho luôn cũng ok cho các bác.
E hầu như cũng biết khá nhìu trang rồi, trừ mấy thằng bid ... e k chơi đâu

Site ngta đang chơi Google adsense mà bác bảo là site xxx ah. Bác ko đọc kỹ hay trình độ bác ....:D:D:D
em gà mà
thấy nói 1tr view/ ngày thì tg XXX

site khủng VL nhỉ :( bác chơi nội dung gì thế view ko có view VN luôn mới bá

Mình đi vào vấn đề luôn, nếu bạn nào biết thì mình ref cho luôn cũng ok cho các bác.
E hầu như cũng biết khá nhìu trang rồi, trừ mấy thằng bid ... e k chơi đâu

Làm vài trang thế này mà ăn Google adsense cho đã. Bác ko hiểu rõ vấn đề của từng net thôi. Thằng Bid nó trả tiền dựa trên chuyển đổi. Bác đặt lên ko ai chuyển đổi thì cũng chả được mấy xu. Trên mmo này share rất nhiều trang cpm mà, bỏ lên ngồi ko lấy tiền.

cái này no tính cả cpm va cpc
ok hem :D

bác thread ném cái site qua inbox tham khảo phát bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week