Cần thêm trang quảng cáo uy tín, có chống hack ... vì mình chơi bằng view thật.

Hiện tại site của mình đang treo banner của Google adsense kiếm tiền cái này thì khỏi bàn cãi rồi ( vì mình chơi = view thật mà)
Thêm cái Popup của popmyads nữa, popup của Popads thì bị google chorme kì này cấm của rồi.
Mình định treo thêm một vài hình thức quảng cáo nữa, mà không biết cái này uy tín chất lượng cần nhất là hệ thống của nó ok vì mấy site mà bị hack nó hay scam mình view lớn quá mà.
Một số câu hỏi ai có thể giúp thì chỉ giáo hộ mình:
1. Khi treo thêm ví dụ như là banner của cái # thì adsense có bị giảm CPC ... gì không?
2. một vài trang treo banner
3. một vài trang popup ( trừ popads, popcash, và popmyads)
4. 1 vài hình thức khác... cần thì ref cho các bác nếu e thấy ok. Đảm bảo tiền ref k hề nhỏ đâu.

đã inbox cho bạn. chúc bạn gặt hái nhiều thành công hơn nữa

Thiếu gì site uy tín đâu. Thớt ko tim được thôi. Trên MMO này lắm kẻ GATO lắm bác, pub site cho die à. Chỉ cần click tặc phát là GÀ nó dịch ngay.
site bác ấy khủng thế gà nó ko trảm ẩu đâu :(
chỉ ước đc 1/10 view của thread :D

bác theart
bác SEO sao mà kinh dị thế 1tr view :V

:rolleyes:
ôi người anh em thất lạc của tôi
bao lâu nay người anh em và gia đình vẫn khoẻ chứ
ngày xưa đói kem nen gia dinh ta thất lạc nhau
giờ gặp lại anh mừng quá :p
chỉ cho anh cách kiếm view di dao này đói kém quá em ơi :oops:

Bác này chắc nhà có lamborghini ko chừng, ngày 400$ , tháng 12k $ == 240 triệu, thiệt là kinh khủng, chắc site này tuổi thọ cũng cao.
- Chăc là bác cũng đầu tư nhiều tiền vào site.

Last edited:
đã treo adsense thì mấy cái kia có = tiền lẻ của adsense đâu mà treo làm j cho mất công :(

Reg cho 2 bác rồi nhá, Bác nào còn site này mà UY tín thì gửi cho e, e so sánh và dùng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week