[CẦN THƠ] HỘI OFFLINEs

Namtuoc: e đưa Đông Hải về tới nhà rùi..đường thật quanh co,nhưng cũng cố gắng.giờ đang xem JAV..mấy bạn yên tâm:binhsua137:
Móa ơi... thằng này coi JAV ... hèn chi nó cứ quấn lấy QuocAnh ;))

Đệck,.. cái thẻ nhớ của máy chụp hình hôm bữa Karaoke thèng ku nào chôm của anh goài :binhsua12:

Cafe Phong Cách trên 3/2 (gần giao lộ 3/2 - Nguyễn Văn Linh....

Anh em tập trung đê

Last edited by a moderator:
13h cafe Góc Phố trong KDC 91B đê anh em

Chào các bạn,

Tạm thời các nhóm sẽ hoạt động trong BOX này nha: http://mmo4me.com/forumdisplay.php?37-Friend-Connect. Các bạn chú ý khi tạo bài viết mới thì sử dụng tên vùng của bạn làm Prefix nha:
  • Tên vùng - Chủ nhóm - giới thiệu ngắn
    • VD: HCM - Shin - làm giàu nào
    • VD: HN - Shin - cùng phát triển
Đến khi cần thiết mình sẽ chia lại các BOX cho hợp lý hơn. Mình sẽ di chuyển bài viết của các nhóm đủ yêu cầu hoạt động vào trước, Và nếu được tất cả các nhóm tổ chức lần đầu tiên vào đầu tháng 8 luôn nha.

Các bạn liên lạc INBOX mình với số lượng tham gia để nhận phí tài trợ nha. Do mới đi vào hoạt động nên BQT sẽ tài trợ tiền Coffee cho các bạn.

BQT MMO4ME
Thân

Theo lời Admin Shin thì anh em chúng ta tụ họp vào đầu tháng 8 nhá, hay chọn thứ 7 này luôn cho tiện anh em nhỉ !?

Ai còn chưa báo danh vào báo danh để mình cập nhật danh sách nào

Từ trái qua phải : Mr.Thương (bạn của Offer 2013), Trùm COIN QuocAnh, Em vợ của Trùm COIN - Mr.Hiếu, donghaict, h6792, offer2013

mấy bữa nay bệnh quá, đợi hết bệnh sẽ típ mày 1 chầu :)) mà nge nói vài bữa off có og shin tài trợ thì pải :))

Anh em cần thơ chuẩn bị xách khăn gói lại nhà Namtuoc ăn mừng nhé, Namtuoc sắp lên Super Star

Anh em cần thơ chuẩn bị xách khăn gói lại nhà Namtuoc ăn mừng nhé, Namtuoc sắp lên Super Star
Chính thức 6000 Post... chẩun bị biến hình :))

Anh em Cần Thơ qua chung dzui với tớ nầu :))

thằng này kinh thật, mới 1 tuần trước 5300 giờ lên 6000 spam kinh khủng :))

- - - Updated - - -

nếu chủ thớt đãi thì k xoắn :))

cần thơ rôm rả nhễ, k thấy 1 bống hồng nào ta ;))
Cậu biết sao Gái miền Tây đẹp mặn mà không !?! NHư em Ngọc Trính í... em í đâu có thức khuya đâu ;)) mà cái nghề MMO này thì ;))

Cậu biết sao Gái miền Tây đẹp mặn mà không !?! NHư em Ngọc Trính í... em í đâu có thức khuya đâu ;)) mà cái nghề MMO này thì ;))

pác nầy hài phếch nhễ :)) cần thơ rất đẹp và gái cần thơ rất dễ thương hihi :)

toàn gái tỉnh lên học mới đẹp bác ah chứ gái cần thơ k đẹp đâu

Đừng nghe cái thằng mời bị con bồ dân Cần Thơ đá đít ná ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week