Ask Cần thuê người thiết kế site wordpress

ewqewq1202

Junior
Reactions
29
MR
0.200
Mình hiện tại đang muốn làm 1 site dạng wordpress.

Bạn nào thạo về WP mà ở Hà Nội có nhu cầu nhận thiết kế thuê thì có thể để nick yahoo phía dưới để mình liên lạc nói chuyện cụ thể.

Cảm ơn vì ghé qua!

cần temp chủ đề gì thì mềnh share cho....ko khó lắm. tìm hiểu nó mới đam mê.
xem thử temp này: megacelebrities.info

làm DLE đi bạn :)

Nếu không ngại thì pm mình
mình ở Đà Nẵng , uy tín 2 năm mmo hỏi mọi người sẽ biết

pm yahoo chữ kí

Mình hiện tại đang muốn làm 1 site dạng wordpress.

Bạn nào thạo về WP mà ở Hà Nội có nhu cầu nhận thiết kế thuê thì có thể để nick yahoo phía dưới để mình liên lạc nói chuyện cụ thể.

Cảm ơn vì ghé qua!
nếu biết dc mình sẽ giúp cho.

Wordpress dễ mà, khỏi thuê đi, thích dạng blog như thế nào tớ làm hộ cho

Đề mô blog Video

Cảm ơn cậu nhiều! Tại ngồi mày mò mãi mà làm không được nên mới phải đi thuê cậu à. Có thể cho mình xin nick yahoo được không?

Cảm ơn cậu nhiều! Tại ngồi mày mò mãi mà làm không được nên mới phải đi thuê cậu à. Có thể cho mình xin nick yahoo được không?

Nên tự làm blog, google là có hướng dẫn hết, nếu cậu đị thuê sau muốn chỉnh sửa, hoặc gặp lỗi là bó tay luôn, mình ban đầu cũng ko biết gì về blog, bây giờ tạm ổn. yahoo mmovnptu , cậu pm mình sẽ nói cho từng bước cài đặt là chọn theme

Mình đáp ứng tất cả các yêu cầu của cậu trong wordpress
mình có 3 năm kinh nghiệm với thằng này và dùng Wp làm đồ án tốt nghiệp của mình

mình không nắm đc các bạn kia làm thế nào nhưng mình đảm bảo cậu sẽ đc đáp ứng đủ yêu cầu và giá cả hợp lý

pm yahoo mình ở dưới

Mình đáp ứng tất cả các yêu cầu của cậu trong wordpress
mình có 3 năm kinh nghiệm với thằng này và dùng Wp làm đồ án tốt nghiệp của mình

mình không nắm đc các bạn kia làm thế nào nhưng mình đảm bảo cậu sẽ đc đáp ứng đủ yêu cầu và giá cả hợp lý

pm yahoo mình ở dưới

Online trong này mà không online bên yahoo à cậu? ^^

Nên tự làm blog, google là có hướng dẫn hết, nếu cậu đị thuê sau muốn chỉnh sửa, hoặc gặp lỗi là bó tay luôn, mình ban đầu cũng ko biết gì về blog, bây giờ tạm ổn. yahoo mmovnptu , cậu pm mình sẽ nói cho từng bước cài đặt là chọn theme
Bác lên dahu cho mình hỏi chút PM mãi mà không đc ;:)

---------- Post added at 04:10 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

Toàn open source dễ bèo không à? Chỉ 1s là xong :binhsua79:
Hí Hí giọng giống Duy Hoàn quá ;;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week