Cần tiền chữa bệnh nhờ anh em mmo giúp đỡ

Mình là a tủn, hiện mình đang mắc 1 căn bệnh khó nói là nhìn thấy gái đep cứ bị chảy nước miếng tràn lan và ko thể kìm nén dc
như vầy này
Mình vừa đi bệnh viện thì bác sĩ bảo phải mổ gấp nhưng tài sản hiện tại của mình chỉ còn có vài k ko đủ ăn mì gói
, tiền điện tiền net tháng này chưa trả nữa
ko biết phải làm sao nên hôm nay lập topic nhờ anh em mmo giúp đỡ, mình sẵn sàng bán thận , cả của quý , thậm chí dâng hiến cả thân xác
trả anh em nếu anh em giúp mình vượt qua cơn hoạn nạn này , hiện mình đang ngồi ở cafe Du Miên garden ở Phan Văn Trị gò vấp, anh em nào có tiền và có nhã ý giúp mình thì tới nhé, nhớ đi 1 mình thôi

mà bác sĩ bảo mổ là mổ chỗ nào thế thớt :rolleyes:

Hĩx tiếc quá, e lại đang ở country house, thôi bác bảo phục vụ chạy qua cthouse kiếm a mỹ lao công e trả tiền cafe cho

muốn giúp đỡ thì đơn giản . muốn bệnh đó hết cũng đơn giản .. .. bên gò vấp đường cây trâm nhiều quán cafe toán máy em bận váy xác hán . vào đó 1 ngày 1 lần đảm bảo hết bệnh =))

muốn giúp đỡ thì đơn giản . muốn bệnh đó hết cũng đơn giản .. .. bên gò vấp đường cây trâm nhiều quán cafe toán máy em bận váy xác hán . vào đó 1 ngày 1 lần đảm bảo hết bệnh =))

Dinh vao may em do di roi biet. Toan ghe~ ko day' di mot lan so. toi gia

bệnh này có gì mà khó trị chứ tũn :eek: đang ở quán cafe thì còn dễ hơn , lột quần ra tự quay tay vài phát nhắm mắt hưởng thụ thì thằng nhỏ chảy nhỏ giọt và thế là miệng sẽ ko chảy nữa đâu !!! đơn giản vl , đã test thử và thành công ^_^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week