Cần tìm 1 bạn Cùng hợp tác kiếm tiền

TheGhost

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chả là mình có nghĩ đến 1 cách kiếm tiền thấy ít ai làm, và mình cũng đang bắt tay vào làm và cần tìm 1 bạn cùng làm chung cho vui, bạn nào có hứng thú thì muốn kiếm tiền thì có thể LH mình .

Nếu bạn muốn làm cần hiểu những cái sau, vì mình cũng vừa bắt tay vào làm thôi mình thấy nó khả thi và ăn được, nhưng vì lý do như mình nói là mình vừa làm thôi nên chưa biết đc thu nhập nó bao nhiêu và ntn cả, nếu bạn ko ngại vấn đề tiền bạc thì có hãy Pm Mình .

Yêu Cầu : Làm Đêm ( vì mình cần người 8 cho vui vì mình toàn làm đêm )
Có máy tính và mạng khỏe 1 chút, Ưu tiên các bạn dùng PC nhé, vì laptop các bạn làm mình sợ hư laptop các bạn :(
Mình Bổ Sung thêm là phải có VPS nữa nha ( ưu tiên các bạn có acc Vultr - Vì Vultr tiện hơn cho việc spam )

Bạn nào có hứng thú LH skype mình : ZingZ93 ( Only Skype Nha )

Mình ko biết post bài đâu cho đúng nếu sai mod chuyển đi giúp mình với nha

Last edited:

kalista

Senior
Solutions
1
Reactions
552
MR
1.326
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Chả là mình có nghĩ đến 1 cách kiếm tiền thấy ít ai làm, và mình cũng đang bắt tay vào làm và cần tìm 1 bạn cùng làm chung cho vui, bạn nào có hứng thú thì muốn kiếm tiền thì có thể LH mình .

Nếu bạn muốn làm cần hiểu những cái sau, vì mình cũng vừa bắt tay vào làm thôi mình thấy nó khả thi và ăn được, nhưng vì lý do như mình nói là mình vừa làm thôi nên chưa biết đc thu nhập nó bao nhiêu và ntn cả, nếu bạn ko ngại vấn đề tiền bạc thì có hãy Pm Mình .

Yêu Cầu : Làm Đêm ( vì mình cần người 8 cho vui vì mình toàn làm đêm )
Có máy tính và mạng khỏe 1 chút, Ưu tiên các bạn dùng PC nhé, vì laptop các bạn làm mình sợ hư laptop các bạn :(

Bạn nào có hứng thú LH skype mình : ZingZ93 ( Only Skype Nha )

Mình ko biết post bài đâu cho đúng nếu sai mod chuyển đi giúp mình với nha
được thì làm group vừa tám vừa làm cho vui :D

BlackRay

Senior
Reactions
383
MR
0.364
Mem mới, nhiệt tình, ham học hỏi đây anh. Cho em 1 slot với. Cày thâu đêm cũng đc nữa.

Mình Bổ Sung thêm là phải có VPS nữa nha ( ưu tiên các bạn có acc Vultr - Vì Vultr tiện hơn cho việc spam )
khuyên nên mua của ai uy tín, nếu được hãy đi làm cái thẻ visa mà reg cho tiện đở phải ăn Cam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week