Cần tìm 1 bạn nam nhiệt tình hướng dẫn chiến PTU

Mấy anh em thấy em Phương là con gái nên ai cũng nhiệt tình thế
Sao không em trai nào chỉ anh nhỉ nàh anh cũng có em gái he he

;)) các bác ham hố quá, PTU là có xxx đấy, may mà người ta chỉ nhận bạn nam nào dạy onl chứ off thì chết, mai kia lại có cả dòng họ lam PTu thì sao. anh em ta lại đói

PTU vẫn chơi được Warez mà :). Mà em thấy chị nên học làm Webmaster, chơi google adsense hoặc tương tự :D. Thích hợp hơn PTU.

haha học mấy cái đó thì 2-3 năm nữa may ra kiếm được ít $
ơ mà sao hôm bữa chat em nói là có baby rùi nhỉ ! thế mình bị chém gió rùi ahh !

haha học mấy cái đó thì 2-3 năm nữa may ra kiếm được ít $
ơ mà sao hôm bữa chat em nói là có baby rùi nhỉ ! thế mình bị chém gió rùi ahh !

Ừm, không phải chém đâu, có baby rùi, nhưng chồng thì chưa có đâu. :)

Ừm, không phải chém đâu, có baby rùi, nhưng chồng thì chưa có đâu. :)

ptu=xxx con gái ko nên đụng vào . nguy hiểm lắm . ptu toàn post link xxx mới có người down .Trước có chơi ptu giờ bỏ rồi . Giờ Mình có người yêu rồi ko giàu nhưng bé mình thích cái gì .mình có thẻ mua cho pé ấy . haphuong Hãy về với babe yêu dấu tránh xa những nơi này .Góp ý

ptu=xxx con gái ko nên đụng vào . nguy hiểm lắm . ptu toàn post link xxx mới có người down .Trước có chơi ptu giờ bỏ rồi . Giờ Mình có người yêu rồi ko giàu nhưng bé mình thích cái gì .mình có thẻ mua cho pé ấy . haphuong Hãy về với babe yêu dấu tránh xa những nơi này .Góp ý

Thanks lời góp ý của bạn. Mình không nghĩ lại phức tạp đến như vậy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week