Ask Cần tìm 1 sư phụ PTU

Reactions
40
MR
0.000
Chat with me via Skype
Em là 1 newbie của MMO, em thấy mọi người nói PTU kiếm tiền rất ngon nên muốn sang PTU để học hỏi. Em onl 24/24 cắm máy 24/24. Vẫn là 1 newbie nên cần tìm 1 người giúp đỡ. Em sẽ chỉa 10% những gì em kiếm đc cho người nào nhận em làm đệ tử. Mong mọi người giúp đỡ em

nium4ever

Hero
Reactions
502
MR
0.006
thứ 1: ko phải kiếm tiền rất ngon mà là kiếm tiền rất chua chát.
thứ 2: ko phải 5 giây đâu mà up cho lên top nhé. spam là lên thớt đó

helloanhem

Junior
Reactions
48
MR
0.000
khổ quá nên đọc nhiều vào cái gì dính đến tiền ko ai chỉ ko đâu, cứ hiểu thế này PTU là kiếm tiền = upload, upload cái gì ở đâu?, làm sao upload nhanh nhất?, làm sao để người ta down của mình nhiều nhất? làm sao bắt mua sales?...., có nhiều cái làm sao lắm ..., phải vắt óc mà suy nghĩ ko biết cái nào thì lên forum đi hỏi chứ sư phụ chúng nó giờ tiền đầy túi cần éo gì đệ tử, với lại trong PTU cạnh tranh rất cao nên thằng nào nó cũng có mánh riêng

khổ quá nên đọc nhiều vào cái gì dính đến tiền ko ai chỉ ko đâu, cứ hiểu thế này PTU là kiếm tiền = upload, upload cái gì ở đâu?, làm sao upload nhanh nhất?, làm sao để người ta down của mình nhiều nhất? làm sao bắt mua sales?...., có nhiều cái làm sao lắm ..., phải vắt óc mà suy nghĩ ko biết cái nào thì lên forum đi hỏi chứ sư phụ chúng nó giờ tiền đầy túi cần éo gì đệ tử, với lại trong PTU cạnh tranh rất cao nên thằng nào nó cũng có mánh riêng
anh có thể chỉ em luôn được k? em kiếm được tiền sẽ chia lợi nhuận 10%. Em nói thật !!!

silverammo

Junior
Reactions
2,848
MR
0.000
Em là 1 newbie của MMO, em thấy mọi người nói PTU kiếm tiền rất ngon nên muốn sang PTU để học hỏi. Em onl 24/24 cắm máy 24/24. Vẫn là 1 newbie nên cần tìm 1 người giúp đỡ. Em sẽ chỉa 10% những gì em kiếm đc cho người nào nhận em làm đệ tử. Mong mọi người giúp đỡ em

Không phải rất ngon đâu bác ạ, toàn các cụ làm mấy năm rồi lên show hàng đấy, thời buổi này không có đất cho newbie đâu.

vu_noname

Junior
Reactions
165
MR
0.002
anh có thể chỉ em luôn được k? em kiếm được tiền sẽ chia lợi nhuận 10%. Em nói thật !!!
nhận bạn làm đệ = ref thì ngưởi ta cũng có ~20% số tiền bạn kiếm được rồi :D
mình đang cần người làm cùng vì site co mỗi mình post nếu bạn co hứng có thể PM mình.
mình không cấp tool hay VPS RDP nhưng mình cũng không yêu cầu bạn lam ref,hợp tác đôi bên cùng có lợi thôi

khongthay99

Senior
Reactions
227
MR
0.000
thích thì hớp tác với mình! Đang chuẩn bị chơi lại!! Sau 1 năm xa nghề!! mình chỉ muốn có người hùn tiền mua VPS dùng chung thôi! Bây giờ cũng ko có hội nào cả! TỰ solo là tốt nhất!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week